Historia ya BITCOIN: Uliza chochote nitajitahidi kukujibu


Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
142
Likes
26
Points
45
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
142 26 45
Ndiyo mkuu inauhusika nani? Embu nitoe ukungu ambao upo machoni mwangu.
 
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
828
Likes
1,171
Points
180
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
828 1,171 180
my question is nawezaje kuzipata bitcoins...???

i heard recently zimepanda sana thamani 1 bitcoin is equal to 1200 usd's kama sikosei
 
miku

miku

Senior Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
149
Likes
79
Points
45
miku

miku

Senior Member
Joined Oct 24, 2011
149 79 45
Nimekuwa nackia sana khs hz Bitcoin,ni hela au ni madini?
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Ndiyo mkuu inauhusika nani? Embu nitoe ukungu ambao upo machoni mwangu.
Mkuu, Bitcoin ni virtual currency, yaani ni pesa katika hali ya soft copy, unaweza kuihifadhi kwenye flash disk au kwenye online wallet, na unaweza kuitumia kama pesa nyingine kulipia huduma na kununua bidhaa hasa mtandaoni. Pia baadhi ya nchi zinapatikana ATM za Bitcoin ambazo unaweza kubadili bitcoins zako na kuwa cash!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
my question is nawezaje kuzipata bitcoins...???

i heard recently zimepanda sana thamani 1 bitcoin is equal to 1200 usd's kama sikosei
Mkuu, kuna sehem nyingi za kununua Bitcoins, unaweza kununua kwa kutumia debit card yako, lakini mara nyingi ukitumia credit card au debit card inachukua siku nyingi mpaka uje kupata bitcoins zako, njia rahisi kama unataka kununua ingia localbitcoins.com utakuta wauzaji wengi, bei tofauti na njia mbalimbali za malipo, mimi huwa nalipia kwa westernunion ndani ya dakika 20 muuzaji ananipatia coins zangu. Bei inabadilika siku hadi siku, juzi ilipanda mpaka $1300 kwa BTC moja, leo imesimamia $950 kwa hiyo unaponunua kuwa mwangalifu, nunua siku unapoona imeshuka kama hivi, mimi huwa nanunua wakati wa crisis na kuuza inapopanda.
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
Ni za nini?
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,277
Likes
245
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,277 245 160
toka umeanza hii biashara faida yako inaendaje?? af how can you trap international customers...??
 
Pc

Pc

Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
49
Likes
1
Points
0
Pc

Pc

Member
Joined Sep 29, 2009
49 1 0
Hiii pesa ina uzuri mmoja mkubwa sana, it is untraceable. Yaani ukilipwa au ukilipa hakuna anayeweza kujua amemlipwa au amemlipa nani! Wewe unalipa au kulipwa kupitia anuani ya wallet tuu ambayo haihitaji chochote cha kujitambulisha.
Mfano hii ni anuani 1Mx3kd4WTQu7chDM9qKqttbL6fh9rdzzG5
Akiangalia websites nyingi sasa wanapokea michango kwa kutumia hii pesa ambapo wanaweka anuani yao kwenye ukurasa wa mwanzo.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
toka umeanza hii biashara faida yako inaendaje?? af how can you trap international customers...??
Biashara inakwenda vizuri mkuu, kuna oportunity nyingi sana kama mtu anafahamu wapi pa kuangalia na pia uwe tayari kurisk. Pia sijawahi kumuuliza mteja wangu wapi anatoka, lakini nina uhakika 99.9% hawatoki Tanzania.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Nitawezaje kukutana na Satoshi Nakamoto........?
 
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
142
Likes
26
Points
45
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
142 26 45
Mkuu, kuna sehem nyingi za kununua Bitcoins, unaweza kununua kwa kutumia debit card yako, lakini mara nyingi ukitumia credit card au debit card inachukua siku nyingi mpaka uje kupata bitcoins zako, njia rahisi kama unataka kununua ingia localbitcoins.com utakuta wauzaji wengi, bei tofauti na njia mbalimbali za malipo, mimi huwa nalipia kwa westernunion ndani ya dakika 20 muuzaji ananipatia coins zangu. Bei inabadilika siku hadi siku, juzi ilipanda mpaka $1300 kwa BTC moja, leo imesimamia $950 kwa hiyo unaponunua kuwa mwangalifu, nunua siku unapoona imeshuka kama hivi, mimi huwa nanunua wakati wa crisis na kuuza inapopanda.
Nashukukuru mkuu kwa ufafanuzi wako.
Sasa wewe unanufaika vipi na biashara hiyo?

Embu tupe mchanganuo wa kutosha ili tupate kufahamu.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Nitawezaje kukutana na Satoshi Nakamoto........?
Hakuna anayemfahamu physically, he only exist in the digital world! Kwa maneno mengine yeye amechaguwa kutojulikana, he is anonymous!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Nashukukuru mkuu kwa ufafanuzi wako.
Sasa wewe unanufaika vipi na biashara hiyo?

Embu tupe mchanganuo wa kutosha ili tupate kufahamu.
Hahahaa, mkuu mbona kila kitu kiko wazi.....kwa mfano nikinunua btc kwa bei ya leo $950 nikauza kesho kwa $1200 hauoni napata faida!! BTW theory ni hiyo, lakini mimi nadeal zaidi na soko lisiloonekana, halitabiriki, haliaminiki lakini ndiyo linalipa!
 
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
142
Likes
26
Points
45
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
142 26 45
Hahahaa, mkuu mbona kila kitu kiko wazi.....kwa mfano nikinunua btc kwa bei ya leo $950 nikauza kesho kwa $1200 hauoni napata faida!! BTW theory ni hiyo, lakini mimi nadeal zaidi na soko lisiloonekana, halitabiriki, haliaminiki lakini ndiyo linalipa!
Upatikanaji wa wateja upo kwa kiwango kikubwa?
 

Forum statistics

Threads 1,252,234
Members 482,048
Posts 29,801,315