Kunitomba au kunitoza?Hakuna Shaka...Tutaanza Kukuto****za Huo Ushuru Wa Forodha
Angalia kwenye bio yangu ipo.Mbona hujaweka historia ya kupakuliwa kinyesi
Aliyesoma mtwara huko ni mmoja tu NANGWANDA SIJAONA alifariki 2005. Alizaliwa wakati wa mkoloniUshindwe kujihurumia nafsi yako ilojaa umasikini, umuhurumie mtu usomjua? Loooh 😁😁😁
Mimi sijasoma mtwara.Aliyesoma mtwara huko ni mmoja tu NANGWANDA SIJAONA alifariki 2005. Alizaliwa wakati wa mkoloni
Ko sikuile uliponilala ulichekelea kumbe ulienda kutapika mbele 🥺Funika hiyo mbunye na tambara unatutia kichefuchefu.
Kwa mbunye gani? mxiiiuuuuee!Ko sikuile uliponilala ulichekelea kumbe ulienda kutapika mbele 🥺
Babu na wewe umezaliwa mtwara nije nionje?Ni namna ya kupumzisha akili kwa sledi-segrmnege.Obrigado mmakonde!
🤢🤢🤢Sa si ungesema pale paleKwa mbunye gani? mxiiiuuuuee!
Hiyo ni mbunye au kaburi la panyabuku?
Nini,sukari guru ya babu?Nipo hapa Namtumbo.Babu na wewe umezaliwa mtwara nije nionje?
Kweli kabisa📌Ila Jf Ina wajuaji sana,
O-level nimemaliza nikiwa na miaka 17 kwann mnashangaa huyu wa 16,
Wengine walianza shule muda muafaka na hawakurudia rudia,,
Kipindi nipo ordinary mpk Advance nilikuwa naonekana kama dogo sana kwa sababu wengi niliowakuta walikuwa wakubwa, watu wananyoa mpka ndevu kabisa na wengine zina mpka ile kma ukoka aani,,
Watu wanatofautiana
Siyo wajuaji.Hawajazoea kuona au kusikia umri huo mtu akawa amehitimu elimu ya sekondari.Wengine walisoma shule/kushuhudia watu wazima kuanzia miaka kumi na nane ndiyo wapo darasa la tatu.Ila Jf Ina wajuaji sana,
O-level nimemaliza nikiwa na miaka 17 kwann mnashangaa huyu wa 16,
Wengine walianza shule muda muafaka na hawakurudia rudia,,
Kipindi nipo ordinary mpk Advance nilikuwa naonekana kama dogo sana kwa sababu wengi niliowakuta walikuwa wakubwa, watu wananyoa mpka ndevu kabisa na wengine zina mpka ile kma ukoka aani,,
Watu wanatofautiana
Amini bruh,, kuna demu tulimalize naye chuo ana 25 saa hv na ana masters tyr,,Kweli kabisa📌
Kuku***toza Kipenzi Kwani Ulikuwa Unahitaji Na Kutombwa Baada Ya Tozo...??Kunitomba au kunitoza?
NaaamSiyo wajuaji.Hawajazoea kuona au kusikia umri huo mtu akawa amehitimu elimu ya sekondari.Wengine walisoma shule/kushuhudia watu wazima kuanzia miaka kumi na nane ndiyo wapo darasa la tatu.
Natufuta recognition kutoka kwa mkuu wa Kambi Maghayo Busu la Kenge The Mongolian Savage.Selikavu hatimaye kijana kaungana na sisi gang gang🤣😆