DKT. MWIGULU ATEMBELEA MAKTABA YA TAIFA YA QATAR

DKT. MWIGULU ATEMBELEA MAKTABA YA TAIFA YA QATAR

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
919
Reaction score
794
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Jumapili, Septemba 27, 2026, ametembelea Maktaba ya Taifa ya Qatar (Qatar National Library) jijini Doha, Qatar.

Katika ziara hiyo, Waziri Mkuu amepokelewa na Rais wa Maktaba hiyo, Dkt. Mohamed Bin Ahmed Bin Twar Al Kuwari, na kupata fursa ya kufahamu shughuli mbalimbali zinazofanywa na taasisi hiyo katika kuhifadhi, kukuza na kuwezesha upatikanaji wa maarifa na urithi wa kiutamaduni.

Ziara hiyo ni sehemu ya ratiba ya Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba akiwa nchini Qatar kwa ziara ya kikazi.
IMG-20260927-WA0230.jpg
IMG-20260927-WA0232.jpg
IMG-20260927-WA0234.jpg
IMG-20260927-WA0236.jpg
IMG-20260927-WA0252.jpg
IMG-20260927-WA0250.jpg
IMG-20260927-WA0248.jpg
IMG-20260927-WA0246.jpg
IMG-20260927-WA0244.jpg
IMG-20260927-WA0242.jpg
IMG-20260927-WA0240.jpg
 
Back
Top Bottom