Historia Fupi na Matibabu ya Askofu Thomas Laizer!!!!

Historia Fupi na Matibabu ya Askofu Thomas Laizer!!!!

Hapa Mi cjaona haja ya kusema kikombe cha Babu wa Loliondo ilikuwa na limit ya kutokufa mtu aliyekunywa!
Bila shaka hata Babu Ambikile Mwasapile atakuwepo hapo kwenye mazishi ya Thomas Laizer!

Lala kwa Amani yake Bwana wetu YESU KIRSTO na Bwana atakufufua siku ya mwisho!
 
Sahihisho: Selian haipo Nairobi bali ipo Arusha. Askofu alikuwa amelazwa Arusha Lutheran Medical Centre (ALMC) ambayo ipo Arusha Mjini.
 
Alikuwa mtetezi mkubwa sana wa kikombe cha Babu mpaka.Mpaka akatangaza amepona kumbe ulikuwa usanii.Mungu amlaze anapostahili

wote wasanii tu..usifikri akivaa mavazi yale ya kiimani ndo anabadilika.
Hata hivyo kwa umri wake kufa kwa matatizo aliyokua nayo si ajabu ni NATURAL SELECTION INAFANYA KAZI.
 
R.I.P baba askofu, la muhimu kujua ni kuwa whether umekunywa kikombe cha babu au hapana siku yako ikifika utarudi mavumbini, labda uliwe na simba au mamba. Ila kifo ni lazima kwa kila mwanadamu aliye zaliwa na mwanamke.
 
sasa usani unatoka wapi? kwani uliambiwa kikombe cha babu ndio dawa ya kutokufa? acha kukurupuka wewe

Alikuwa mtetezi mkubwa sana wa kikombe cha Babu mpaka.Mpaka akatangaza amepona kumbe ulikuwa usanii.Mungu amlaze anapostahili
 
Mbona mnatutisha juu ya kikombe, mjue wenzenu tuliokunywa tulikuwa wengi! Shauri yenu na vitisho vyenu vya vifo, ooooh!
Kwanini utishwe na Kikombe cha Babu usitishwe na SELIAN HOSPITAL ya Kenya alikokwenda zaidi ya mara moja?
 
R.I.P baba askofu, la muhimu kujua ni kuwa whether umekunywa kikombe cha babu au hapana siku yako ikifika utarudi mavumbini, labda uliwe na simba au mamba. Ila kifo ni lazima kwa kila mwanadamu aliye zaliwa na mwanamke.

duu,sasa kama ndo hivyo yesu akija kuchukua watu wake itakuwaje?c kuna watakuwa hawajakufa watanyakuliwa tu
 
Let me keep this clear.....kikombe cha babu hakikuwa GUARANTEE kwamba ukinywa haufi milele......watu mnatumia kama ile dawa ya babu ndo inaua watu,thats a wrong perception na haina mantiki9 kabisa....mbona watu wanaokunywa ARV wakifa hamuongei kwamba ARV ndo imewaua,watu wakinywa dawa za mseto hamsemi zile dawa ndo zimewaua...mimi jambo la kusema hii dawa ndo inaua watu sikubaliani nalo na ninalipinga kwa sababu hakuna logic hapo.
WALIOKUNYWA KIKOMBE CHA BABU,NA WALE AMBAO HAWAJANYWA WOTE TUTAKUFA TU.......

Thanks kwa ufafanuzi mzuri
 
Kukosa viongozi makini ni hasara kubwa. Hiyo dawa ya babu-loliondo ingekuwa na simu inayoua haraka bila shaka sasa hivi ingekuwa kilio na kusaga meno. Wito wangu kwa wote ni kwamba tujihadhari sana na kuchukuliwa na mkumbo bila kutumia akili ipasavyo. Ona sasa watu wanavyokufa taratibu wakati waliambiwa watapona.
 
RIP Thom Laizer. Ila nina wasiwasi na mtoa habari kama kweli anafahamu ugonjwa wa baba askofu.moja ya hofu hiyo ni kusema hospital ya selian ipo Nairobi wakati ipo ngaramtoni hapo Arusha

Kuna Selian ya Ngaramtoni na nyingine iliyopo katika ya Mji wa Arusha!
 
R.I.P baba askofu,umevipiga vita vilivyo vizuri kazi umeimaliza na imani umeilinda.
 
Hicho Kijiji alicho Zaliwa Mbona hakiko Arumeru? Nijuavyo Kiko Wilaya ya Longido zamani Wilaya ya Monduli, sasa sijajua Ebzi hizo kama Longido ilikuwa wilaya ya Meru,

Lowasa atakuwa amepoteza Mtu muhimu sana kwenye Harakati zake, R.I.P
 
Huyu alikuwa anajua Siku aliyoipanga Mungu ya Kuabudu na kupumzika ni siku ya Sabato na si jumapili siku ya Mungu jua Mungu wa sabato alikataza watu wasiwe na miungu mingine ila Yeye aliye Hai Mungu wa Sabato.

Hawa Maaskofu wapotoshaji wa Maandiko ya Mungu Aliye Hai Mungu wa Ibrahim Yakobo na Isaka hapendezwi na watu wanaopotosha matakwa Yake Ikumbukeni siku ya Sabato Muitakase siku hiyo msifanye kazi yeyote siku hiyo ni ya Bwana Mungu wenu ni siku iliyotakswa Hawa Maaskofu wamekuwa wakipotosha watu wamuabudu Mungu Jua wa Sunday huyo Mungu wao atawakaribisha huko ndani ya Jua na hakika watachomeka wao na wafuasi wao...

Nyie Wafuasi Someni Biblia mkae upande sawa anaotaka Mungu anzeni na amri kuu katika kitabu cha Kutoka 20...
 
Meku Makurumila ndio wapi?? Ni Makumira
 
Back
Top Bottom