Hili tangazo la ajira UDSM 2017 lina ukweli wowote?

Dyf

Senior Member
Feb 2, 2016
188
250
Habarini wana jamvi.!Niende moja kwa moja kwenye mada kuna tangazo linasambaa kwenye mitandao kuhusu ajira za UDSM,lakini halionekani kwenye website wajuzi mnaofahamu je lina ukwel wowote au ni feki?
Asantheni
 

Mj1

JF-Expert Member
Feb 21, 2017
972
1,000
UDSM inaajiri vipi wakati ajira zake zinatoka utumishi?....Kwani Mkuu amesharuhusu ajira?
 

Dyf

Senior Member
Feb 2, 2016
188
250
UDSM inaajiri vipi wakati ajira zake zinatoka utumishi?....Kwani Mkuu amesharuhusu ajira?

Mkuu kaachia ajira tayar....lakini naona hizi institutions wanaajiri wao wenyewe wanapata kibali tu
 
  • Thanks
Reactions: Mj1

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,476
2,000
UdsM inaajiri via serikali,nenda UDSM ukaulize,maana usije ibiwa na watu wa mintandaoni .
 
  • Thanks
Reactions: Mj1

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,388
2,000
Habarini wana jamvi.!Niende moja kwa moja kwenye mada kuna tangazo linasambaa kwenye mitandao kuhusu ajira za UDSM,lakini halionekani kwenye website wajuzi mnaofahamu je lina ukwel wowote au ni feki?
Asantheni

Hilo Tangazo la mwaka jana hata humu JF lipo.

Sema halioneshi tarehe yeyote na deadline walisema baada ya wiki mbili hivyo linawachanganyana sana watu na sasa hivi naona lipo linasambaa sana sehemu nyingi sana.

Nasububiri kusahihishwa na wajuzi.
 
  • Thanks
Reactions: Dyf

Simara

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
5,273
2,000
Hilo Tangazo la mwaka jana hata humu JF lipo.

Sema halioneshi tarehe yeyote na deadline walisema baada ya wiki mbili hivyo linawachanganyana sana watu na sasa hivi naona lipo linasambaa sana sehemu nyingi sana.

Nasububiri kusahihishwa na wajuzi.
Yaani lisiwe la kutunga jamani nimewatumia rafiki zangu na nimewashawishi waombe sijui nitaonekanaje
 

Clemoo

Member
Nov 27, 2011
70
95
Ni Tangazo la mwaka jana mkuu... Hawajatoa Ajira tena nime conferm na principal wa College ya Agriculture and Fisheries technology prof Machiwa kanambia Hawajatoa Ajira this year
 

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Jun 15, 2015
1,850
2,000
Mwafaaa.
Masela kibao wametupia maombi tena posta kwa njia ya ems yani very expensive
 

gpluse

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
541
1,000
Habarini wana jamvi.!Niende moja kwa moja kwenye mada kuna tangazo linasambaa kwenye mitandao kuhusu ajira za UDSM,lakini halionekani kwenye website wajuzi mnaofahamu je lina ukwel wowote au ni feki? Asantheni

Wenyewe wamelikanusha jana kuwa siyo kwel
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,388
2,000
Habarini wana jamvi.!Niende moja kwa moja kwenye mada kuna tangazo linasambaa kwenye mitandao kuhusu ajira za UDSM,lakini halionekani kwenye website wajuzi mnaofahamu je lina ukwel wowote au ni feki? Asantheni

Wenyewe wamelikanusha jana kuwa siyo kwel

Sasa kama wenyewe wamelikanusha sio kweli unatafuta ukweli gani tena?
 

gpluse

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
541
1,000
Sasa kama wenyewe wamelikanusha sio kweli unatafuta ukweli gani tena?

Nilimjib aliyekuwa ameuliza, nikasema wenyewe jana wamelikanusha. Kwahiyo muulize aliyeuliza hicho unachoniuliza mimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom