Hili la Majizzo kuzaa na Salma Msangi halijakaa sawa

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,506
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,506 2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,664
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,664 2,000
Majizo ameonyesha unafki wa wanaume wengi


Na Salma kwanini kuzaa na mchumba wa mtu.,mhh🙌🏽
Kama ni kweli hili jambo Lulu wala asishangae maana na yeye alimchukua majizo kwa Hamisa tena wakati Hamisa ana mtoto mdogo wa Majizo, ajue tu kuwa kunguru hafugiki hata kama anasifiwa kwa umaarufu wa kungoboka mwanaume hatabiriki nini ana taka.
 
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
189
Points
225
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined Aug 13, 2019
189 225
dah usije kua wewe ndo Lulu umekuja kujifariji huku Jf
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,885
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,885 2,000
kila mtu ale kuku wake
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,058
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,058 2,000
Mambo yake muachieni mwenyewe... Lulu hataki kumzalia Majizo...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top