Hili la Majizzo kuzaa na Salma Msangi halijakaa sawa

aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,867
Points
2,000
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,867 2,000
Kweli majizo ni hatari baada ya kuzaa na mobeto sasa ameenda kuzaa na salma msangi.
Na juzi kwenye 40 ya mtoto mzee mzima alitimba
Ndio maana lulu ameamua kuwa mlevi tuu
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,583
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,583 2,000
Haka KALULU hakana UZAZI au ndo dharau za jamaa
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
24,218
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
24,218 2,000
Jinsi ulivyoandika utakuwa kama vile ya jana kuwaona wana furaha wapenzi hao imekuchomaaaa haswa
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,336
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,336 2,000
Majizo ameonyesha unafki wa wanaume wengi


Na Salma kwanini kuzaa na mchumba wa mtu.,mhh🙌🏽
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top