Hili gwaride limenishinda, msaada wenu jf


M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Jamani hii story yangu imefutika gafla ktk mtandao, sijui sababu ni ni, hapa tuko huru kuzungumzia mambo ya mapenzi yanayotusibu sisi au marafiki zetu, sasa hii inanihusu mimi mwenyewe kosa langu ni nini?.Kwa wale wanaojua mkasa ulionipata naomba tuendelee, hapa natuma tena picha za, Doroth na Mama yake,ambao ni Wanew zealend, ninowamega wote mtoto na mama yake

images?q=tbn:ANd9GcQZoHAToTQxgQ1C830z5ILQ9lXrCwajPf45lPyck3q6QeZwAuGmWg
images?q=tbn:ANd9GcT7XHqFY1BuSno752tdpLItB30wkDxBQ_RHLaCkKiF1KD5nBNVqwg
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
waombe msamaha
afu wale wapo juu kiteknolojia ikiwa watajua umewabandka picha zao itakuwaje?#
hama mji na usirudie tena dhambi iyo
nenda kwa aman..USIWE MKAID NA UKIKAID SHNGO YAKO ITEGUKE.
AMEN.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
Hii thread yako haikufutika ila ni mods wameihamisha au kuiblock kutokana na kukiuka masharti ya JF,hivyo hata hii jiandae tu mods wakipita hapa ujue nayo itafutwa.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
waombe msamaha
afu wale wapo juu kiteknolojia ikiwa watajua umewabandka picha zao itakuwaje?#
hama mji na usirudie tena dhambi iyo
nenda kwa aman..USIWE MKAID NA UKIKAID SHNGO YAKO ITEGUKE.
AMEN.



Bacha kakuudhi nini leo mbona umekuwa mkali sana?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
mamo mengine bana kwani ungesema bila kuweka picha tusingeelewa ???huuni ushalilishaji..mbona wewe hujaweka ya kwako
 
Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined
Nov 29, 2006
Messages
619
Likes
352
Points
80
Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined Nov 29, 2006
619 352 80
Jamani hii story yangu imefutika gafla ktk mtandao,

chunguli hapa; https://www.jamiiforums.com/mambo-ya-kikubwa/95520-jamani-hili-gwaride-ni-gumu-limenishinda.html


sijui sababu ni ni, hapa tuko huru kuzungumzia mambo ya mapenzi yanayotusibu sisi au marafiki zetu, sasa hii inanihusu mimi mwenyewe kosa langu ni nini?.Kwa wale wanaojua mkasa ulionipata naomba tuendelee, hapa natuma tena picha za, Doroth na Mama yake,ambao ni Wanew zealend, ninowamega wote mtoto na mama yake
Soma tena haya; https://www.jamiiforums.com/mahusia...exually-graphic-material-in-this-section.html

Uwe na Amani. :pray2:
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Mwanzo nilikuwa nakaa AUCKLAND, sasa hivi nimehamia WELLINGTON, Nina kama miezi mitano hivi sasa ktk makao mapya na hawa ni majirani zangu wa nyumba ya pili.Mwanzo nilikuwa nammega Doroth, kama mwezi mmoja sasa umepita Nimeanza kummega na mama yake, ila mama yake anaonekana kuchanganyikiwa na dozi anazopata kwangu, hivi sasa amekuwa kama chizi, ana mume wake. lakini huwa namuonaga siku za jumamosi na jumapili, tu, Doroth yuko chuo kikuu, naye huwa anakujaga nyumbani siku za jumamosi na jumapili tu, Mama hafanyi kazi yeye ni mama wa nyumbani, Mimi kazini huwa nakwenda saa saba mchana na kurudi ni saa tisa usiku. Sasa hivi mama ana wivu na mimi hadi kamchukia mwanaye, kwa sababu siku ya jumamosi na jumapili ni zamu ya Doroth, mama anataka awe anabaki huko huko shuleni ili afaidi mambo mwenyewe,
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Si bora mimi nimeweka picha zao kawaida, mbona huku wazungu wanaweka picha za dada zetu wakimegwa na mbwa, sasa si bora hii,kwani wewe hawa ni shangazi au wajomba zako
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,317
Likes
1,260
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,317 1,260 280
Si bora mimi nimeweka picha zao kawaida, mbona huku wazungu wanaweka picha za dada zetu wakimegwa na mbwa, sasa si bora hii,kwani wewe hawa ni shangazi au wajomba zako
duh!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Nami nilijaribu kukujibu nikakuta ishahamishwa huko wanakojua wenyewe.
Ni hivi ndugu yangu,
sijui ni lini haya mambo yamekuwa so famous and good in the eyes of the people such that unaomba ushauri wa kuhalalisha dhambi kubwa namna hii.
Muogope Mungu ndugu yangu,
Hebu imagine ni dada yako na mama yako wanafanyiwa hivyo,
au
fikiri ni mkeo na bintiyo wa kike!!!!
Hata tuachane na hayo - labda conscience yako imekufa-
at least Muogope Mungu.
Nakushauri utubu sana mbele za Mungu. umuombe akusamehe na akusaidie kugeuka na kubadilika kabisa from that sinful act.
Then utajua jambo la kufanya.
Hebu chukua mfano wa Yusufu na mke wa bwana wake..hiyo hadithi itakusaidia kufanya uamuzi sahihi na wenye busara.
I really hope and pray that you will choose the right way!
Ubarikiwe...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hamia Dunedin au Christchurch.....
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Hivi hii thread imebadirishwa tena! si tuliichangia comment earlier today!????:frusty:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mhh...Dunedin tena? Christchurch ndo kwa wajanja....
hahahahah lol mi nilizani we mjanja...
kumbe mmmhhhh haya nipigie leo jioni ka uko home ..
hahahhaha lol
 

Forum statistics

Threads 1,235,169
Members 474,353
Posts 29,213,612