Hili Basi litaua

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Halafu baadae waseme wenye magari wanatoa kafara, si ajabu ma abiria ndani ya gari husika yamekaa kimya kama mizigo badala ya kujua kwamba their lives is their first responsibility.
 

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
1,792
0
Kwenye mabasi siku hizi ni lazima zibandikwe namba za trafiki barabarani au makao makuu, muombe kondakta akupe hizo namba na utume sms fasta
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
1,225
Lazima watakuwa wamebandika number za matrafiki mlangoni chukua name upige tena kwa mkoa was pwani akikamatwa cha moto atakiona
 

bdo

JF-Expert Member
Nov 20, 2006
5,772
2,000
kwenye mabus huwa kuna namba za makamanda wa polisi wa kila mkoa? jaribu kupiga maana sie huku hatujui kilichotokea, pole sana vumilia - vipi Leina tours, na Ngorika hayajakupita bado? ninakutakia safari njema
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,906
2,000
hatukusimama masna mwendo wetu ni reasonable. Nimeandika hii taarifa kwenye karatasi nikawaangushia trafiki WA Jirani na Chalinze sijui kama wata-act
njia nzuri,kweli umetimiza wajibu wako!
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,165
2,000
Linaitwa MUSOMA express Reg No. T 289 BEQ anaendesha vibaya na Ana overtake bila mpangilio. Nyuma yake lipo Nganga kama tunaweza kuripoti tusaidiane tupunguze ajali zisizo za lazima. Tunakaribia Chalinze mimi Niko kwenye basi tofauti na hayo

.. 0787668306 au 0755365402 pinga # hiyo niya Central Police Control Room.
 

Rock City

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,267
0
Musoma Express kwa njia ya Mwanza-Dar ndio mabasi yaendayo hovyo na papara sana.

Mamlaka waitazame kampuni hiyo kabla haijachinja binaadam wenzetu.
 

Lugano5

JF-Expert Member
Jul 15, 2010
4,358
1,250
Wewe,halali yakimbie unadhan musoma ni DAR-MORO?YATAFIKA SAA NGAPI MUSOMA IKIWA KESHO LINATAKIWA LIRUDI DAR?..MWACHE DEREVA SI MAKOSA YAKE NI MAKOSA YA BOSI WAKE..NB:SIJAWAHI SIKIA MUSOMA EXPRESS IMECHINJA.
 

ram

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
8,113
2,000
Hata kama bhana, linakimbia sana aisee, siku moja lilitupita basi letu likawa kama limesimama tu na within five mins hatukuliona tena
Wewe,halali yakimbie
unadhan musoma ni DAR-MORO?YATAFIKA SAA NGAPI MUSOMA IKIWA KESHO
LINATAKIWA LIRUDI DAR?..MWACHE DEREVA SI MAKOSA YAKE NI MAKOSA YA BOSI
WAKE..NB:SIJAWAHI SIKIA MUSOMA EXPRESS IMECHINJA.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Wewe,halali yakimbie unadhan musoma ni DAR-MORO?YATAFIKA SAA NGAPI MUSOMA IKIWA KESHO LINATAKIWA LIRUDI DAR?..MWACHE DEREVA SI MAKOSA YAKE NI MAKOSA YA BOSI WAKE..NB:SIJAWAHI SIKIA MUSOMA EXPRESS IMECHINJA.

Kwa hiyo unataka ichinje kabisa ndo tuchukue hatua!?
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
Lugano5, unasubiri mpaka uchinjwe ndio uzinduke?? ni kweli Musoma ni mbali lakini ukumbuke kuna msemo unasema "KAWIA UFIKE"
 

Balacuda

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
1,390
2,000
kwenye mabus huwa kuna namba za makamanda wa polisi wa kila mkoa? jaribu kupiga maana sie huku hatujui kilichotokea, pole sana vumilia - vipi Leina tours, na Ngorika hayajakupita bado? ninakutakia safari njema

Leina ni balaa!!!! yaani huwa haya mabasi yanapita basi zingine kama zimepaki wakati nazo unakuta ziko full speed
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,165
2,000
Wewe,halali yakimbie unadhan musoma ni DAR-MORO?YATAFIKA SAA NGAPI MUSOMA IKIWA KESHO LINATAKIWA LIRUDI DAR?..MWACHE DEREVA SI MAKOSA YAKE NI MAKOSA YA BOSI WAKE..NB:SIJAWAHI SIKIA MUSOMA EXPRESS IMECHINJA.

...angalienj isije kuwa kama hii:
"MAAFA THAILAND:Watu 29 wafa, 4 wajeruhiwa vibaya baada ya basi walilokuwa wanasafiria kutumbukia bondeni usiku wa kuamkia leo Kaskazini Mashariki mwa nchi hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom