Erick Kalemela
R I P
- Nov 19, 2017
- 814
- 1,026
Endelea kujifarijiWanaojenga maghorofa Kariakoo na wamiliki wa Fedha nyingi hawana cheti kama hicho. Mafanikio katika maisha na akili za darasani ni vitu viwili tofauti kabisa. mimi sina hicho cheti ila nina uhakika hali yangu kuifikia itakuchukua miaka 100!
Vilaza hao wanamuonea wivu msomi! Wanajitapa magari tu lakini hawafahamu ni kitu gani kinafanya nishati ya petroli ilisukume gari mbele. ELIMU! ELIMU! ELIMU!Kabisa,yaani bongo sijui tumerogwa,yaani mtu anahamasisha kutosoma
Nafikiri unajua kwanini hao wenye A wanakutumikiamie nilipata Fa Fa Fa zote lakini nikiamua kukutimua mjini naweza... kama unabisha jifanye unajikuna uone au uuliza wenzio walipo sasa... na kimaisha nipo A plus.... wananitumikia wenye A na B tena kwa unyenyekevu
Na ana jifariji kweliEndelea kujifariji
Erick wa kwetu kalemela umeshawahi kufanya tathmini , matajiri wengi wakubwa siyo wasomi amini usiaminiEndelea kujifariji
Hakuna kitu kama hicho
William Henry-Bill Gates!-MicrosoftErick wa kwetu kalemela umeshawahi kufanya tathmini , matajiri wengi wakubwa siyo wasomi amini usiamini
Nakusubiri ufanye utafiti
Kijana unashindwa Kuspot hata Cheti OG kipoje? sio cheti cha Necta icho..Vilaza hao wanamuonea wivu msomi! Wanajitapa magari tu lakini hawafahamu ni kitu gani kinafanya nishati ya petroli ilisukume gari mbele. ELIMU! ELIMU! ELIMU!
Nawe ulishawahi fanya utafiti kuwa maskini wengi ni watu wa Aina gani?Erick wa kwetu kalemela umeshawahi kufanya tathmini , matajiri wengi wakubwa siyo wasomi amini usiamini
Nakusubiri ufanye utafiti
Hao watu hawakusoma?William Henry-Bill Gates!-Microsoft
Mark Zuckerberg-Facebook
Jeff Bezos-Amazon
Jack Ma-Alibaba
Ratan Tata-Tata Motors
Steve Jobs-Apple
Uniambie hapo nani sio Msomi..
Kama ulisoma kayumba pongezi za dhati zikufikie mkuu!Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.
Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.
Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.
Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.
View attachment 958685
Kwanini hujapata A's zote km sisi?Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.
Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.
Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.
Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.
View attachment 958685
Nitatupia ya masters kabisaMkuu hongera sana, weka form six na chuo kama vipi tujifunze kutokana na trend yako.
Wiki iliyopita niliingia bureau de change fulani pale Kariakoo nikawakuta vijana wawili wasukuma (wako very simple, umri < 40yrs), wanaongea kisukuma.Wanaojenga maghorofa Kariakoo na wamiliki wa Fedha nyingi hawana cheti kama hicho. Mafanikio katika maisha na akili za darasani ni vitu viwili tofauti kabisa. mimi sina hicho cheti ila nina uhakika hali yangu kuifikia itakuchukua miaka 100!
Nitatupia ya masters kabisa