Hii ya Wakuu wa Wilaya Kupewa Ilani ya CCM imekaaje?


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Naona makonda anawaapisha kisha anawa ilani ya chama cha mapinduzi

Ivi hawa ni watumishi wa chama au serikali? Me navyojua watumishi wa serikali wangepewa katiba ya nchi na waape kuilinda sasa mbona wanapewa ilani ya chama?

Attach
37409f08d6ea617f661c268bdceacc7e.jpg
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,783
Likes
3,011
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,783 3,011 280
Hivi ni kweli? Hivi rais hazioni kasoro hizi za waziwazi? Waziri mkuu yabidi utoe semina elekezi kwa hawa wakuu wako wa mkoa na wilaya vinginevyo ni mahoka haya!
Makonda, hao ni watendaji na waajiriwa wa serkali kuu na siyo makatibu wa ccm. Kuwapa ilani ya ccm ni kuwatuma kuwatumikia wanaccm tu. Hii siyo haki na hsikubaliki. Haijawahi kutokea popote katika historia ya taifa hili tangu ukoloni. Magavana popote duniani hukabidhiwa katiba ya nchi na ilani huikuta kwenye ofisi za chama waendako. Mamlaka husika kemeeni mikurupuko hii kwani hata mkilazimisha kupendwa kwa ccm haiwezekani tena.
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Kwani hujui kuwa CCM ndio chama Tawala na kinachotekelezwa ni Ilani ya CCM? Watu wengine bana. Kama mataahira vile
Wasalimie stendi mpya(Msamala)

ccm imekua kama chachandu isiyo na mbilimbi haina radha Muzee njaa inauma kama ccm.
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Hivi ni kweli? Hivi rais hazioni kasoro hizi za waziwazi? Waziri mkuu yabidi utoe semina elekezi kwa hawa wakuu wako wa mkoa na wilaya vinginevyo ni mahoka haya!
Makonda, hao ni watendaji na waajiriwa wa serkali kuu na siyo makatibu wa ccm. Kuwapa ilani ya ccm ni kuwatuma kuwatumikia wanaccm tu. Hii siyo haki na hsikubaliki. Haijawahi kutokea popote katika historia ya taifa hili tangu ukoloni. Magavana popote duniani hukabidhiwa katiba ya nchi na ilani huikuta kwenye ofisi za chama waendako. Mamlaka husika kemeeni mikurupuko hii kwani hata mkilazimisha kupendwa kwa ccm haiwezekani tena.
Shangaa sasa mtumishi wa serikali anapewa ilani ya chama hii iko bongo pekee
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,743
Likes
1,046
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,743 1,046 280
Kwani hujui kuwa CCM ndio chama Tawala na kinachotekelezwa ni Ilani ya CCM? Watu wengine bana. Kama mataahira vile
mkuu,sio lazima umuite mtu taahira kwa vile amesema kwa uelewa wake.hapa ni forum ya kueleweshana hivyo ungemwambia tu kuwa ma-DC kusimamia ilani ya ccm ni sawa kwa kuwa ndicho chama chenye rais ambaye japo ni rais wa watanzania wote pia anatekeleza ilani ya chama chake.
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
mkuu,sio lazima umuite mtu taahira kwa vile amesema kwa uelewa wake.hapa ni forum ya kueleweshana hivyo ungemwambia tu kuwa ma-DC kusimamia ilani ya ccm ni sawa kwa kuwa ndicho chama chenye rais ambaye japo ni rais wa watanzania wote pia anatekeleza ilani ya chama chake.
Ilan anapewa mtumishi wa chama husika na sio mtumishi wa serikali ndg! Cheo cha mkuu wa wilaya sio chakichama na mtu yoyote anaweza kuwa sio lazima we wa chama tawala hizi ni nafasi za uteuzi

Ni kama alivyoteuliwa mbunge Mbatia na Kikwete halaf apewe ilan ya CCM??
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,936
Likes
3,204
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,936 3,204 280
Ilan anapewa mtumishi wa chama husika na sio mtumishi wa serikali ndg! Cheo cha mkuu wa wilaya sio chakichama na mtu yoyote anaweza kuwa sio lazima we wa chama tawala hizi ni nafasi za uteuzi

Ni kama alivyoteuliwa mbunge Mbatia na Kikwete halaf apewe ilan ya CCM??
Mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya ni wawakilishi au wasaidizi wa rais katika ngazi husika,kwa maneno mengine ndio marais wa maeneo hayo,ndio maana wanamsaidia rais kutekeleza ilani yake aliyoinadi kwa wananchi.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,252
Likes
11,675
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,252 11,675 280
Unapochagu Chama katika Uchaguzi unakua unachagua Ilani.
Chama kinachoshinda Uchaguzi (nafasi ya rais) ndicho amabcho Ilani yake hutumika.
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,384
Likes
2,583
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,384 2,583 280
Kwani hujui kuwa CCM ndio chama Tawala na kinachotekelezwa ni Ilani ya CCM? Watu wengine bana. Kama mataahira vile
Mara nyingi sikuungi mkono lakini kwa hili umempa vidonge vyake kisawasawa!
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,423
Likes
4,227
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,423 4,227 280
Hivi ni kweli? Hivi rais hazioni kasoro hizi za waziwazi? Waziri mkuu yabidi utoe semina elekezi kwa hawa wakuu wako wa mkoa na wilaya vinginevyo ni mahoka haya!
Makonda, hao ni watendaji na waajiriwa wa serkali kuu na siyo makatibu wa ccm. Kuwapa ilani ya ccm ni kuwatuma kuwatumikia wanaccm tu. Hii siyo haki na hsikubaliki. Haijawahi kutokea popote katika historia ya taifa hili tangu ukoloni. Magavana popote duniani hukabidhiwa katiba ya nchi na ilani huikuta kwenye ofisi za chama waendako. Mamlaka husika kemeeni mikurupuko hii kwani hata mkilazimisha kupendwa kwa ccm haiwezekani tena.
Dah.... Kuwapa ilani ya ccm ni kuwambia wawatumikie wanaccm tu ? Kweli?

Hivi Magufuli anapotekeleza ilani ya ccm ni kuwatumikia wanaccm pekee?
 
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
132
Likes
60
Points
45
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined Apr 20, 2016
132 60 45
Naona makonda anawaapisha kisha anawa ilani ya chama cha mapinduzi

Ivi hawa ni watumishi wa chama au serikali? Me navyojua watumishi wa serikali wangepewa katiba ya nchi na waape kuilinda sasa mbona wanapewa ilani ya chama?

Attach
37409f08d6ea617f661c268bdceacc7e.jpg
Kiongozi yoyote wa serikali awe anatoka upinzani au chama tawala anapopata nafasi katika utawala anatakiwa asimamie na kuitekeleza ilani ya chama kilichopo madarakani
Cha kujiuliza hapa ni umuhimu wa hiyo nafasi ya ukuu wa wilaya
Kifupi mkuu kwa huu mfumo ulivyokaa demokrasia ya kweli si rahisi
Ndio maana E.L na akili akasema kikubwa cha kupambania ni katiba mpya (Ya Wananchi)
 
L

lushenshe

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
150
Likes
46
Points
45
Age
47
L

lushenshe

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
150 46 45
Itafika Mahali mtatuambia mkuu wa Mkoa na wilaya+ Jeshi la wanachi na vingozi na watumishi hadi TRA na KADA ZOTE! wapewe Kadi na Irani za ccm
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,629
Likes
645
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,629 645 280
Hivi ni kweli? Hivi rais hazioni kasoro hizi za waziwazi? Waziri mkuu yabidi utoe semina elekezi kwa hawa wakuu wako wa mkoa na wilaya vinginevyo ni mahoka haya!
Makonda, hao ni watendaji na waajiriwa wa serkali kuu na siyo makatibu wa ccm. Kuwapa ilani ya ccm ni kuwatuma kuwatumikia wanaccm tu. Hii siyo haki na hsikubaliki. Haijawahi kutokea popote katika historia ya taifa hili tangu ukoloni. Magavana popote duniani hukabidhiwa katiba ya nchi na ilani huikuta kwenye ofisi za chama waendako. Mamlaka husika kemeeni mikurupuko hii kwani hata mkilazimisha kupendwa kwa ccm haiwezekani tena.

Nadhan ungesikiliza hotuba ya raisi siku wakuu wa wilaya walipokua ikulu usingepata shida. Moja ya majukumu aliyowapa ni kuhakikisha yaliyomo kwenye ilani yanasimamiwa na kutekelezwa. Ilan inayotekelezwa ni ya chama kilichoshinda, kwa hiyo hapo hakuna jipya. Kwa kuweka kumbukumbu sawa mwaka 2010 Mh Magufuli(alipoteuliwa kua waziri wa ujenzi) na Mh. Mwakyembe(alipoteuliwa kua Naibu waziri) wakati wanaenda wizarani kwako mda mfupi baada ya kuapishwa walienda na ilani ya ccm na Mh. Magufuli mwenyewe aliwambia watendaji wakuu waliokuwepo kuipitia vizuri ilani hiyo na kuhakikisha inatekelezwa ndani ya miaka mitano.
 
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
2,401
Likes
740
Points
280
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
2,401 740 280
Naona makonda anawaapisha kisha anawa ilani ya chama cha mapinduzi

Ivi hawa ni watumishi wa chama au serikali? Me navyojua watumishi wa serikali wangepewa katiba ya nchi na waape kuilinda sasa mbona wanapewa ilani ya chama?

Attach
37409f08d6ea617f661c268bdceacc7e.jpg
Si kwa wakuu wa wilaya tu. Hata jeshi la wananchi, polisi, magereza, uhamiaji. Pia watumishi wengine walimu, madaktari, mainjinia, wanafunzi vyuo vikuu wabunge na wananchi kwa ujumla wakulima shambani. wote wanatakiwa kupewa ilani ya uchaguzi ya ccm ili waifanyie kazi katika maeneo yao. Mfano ccm inataka jeshi la wananchi dogo la kisasa na lenye zana bora. Hapa mkuu wa majeshi ataangalia ikama yake kama iko sawa na matakwa ya ilani. na zana ni bora kwa matakwa ya ilani maana ilani inayo landama yake ambayo imefafanua juu ya hilo jeshi dogo ni nini na zana za kisasa ni nini.
Nimalize kwa kusema ni sahihi kwa wakuu wa wilaya na watumishi wote wa umma kuisoma na kielewa ilani ya ccm na kitekeleza katika eneo lao. Zahanati kila kijiji, kituo cha afya kila kata. milioni hamsini kila kijiji na mtaa na elimu bure ni mazao ya ilani na yanatekelezwa na kila mwananchi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,132
Members 475,007
Posts 29,247,834