Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,852
- 58,642
Kuna msiba niliwahi kwenda... Hom kule kwa bibi majimatitu yaan nikakutana na wamama sijui ndo mama wadogo ila ni rafiki wa mama zangu..
Wakawa wanamwambia mama "" Ruqia mwanao amekua, amekua mbaba jamni ebu njoo,,
Wananiita alafu wananishika kidevu et wanasema " jaman watoto siku hizi wanakula mboleq cheki huyu ndo wakua na ndevu, haya salimia mama zako ""
Kuna mmoja alinishika kidevu nikaanza kama kumtamani hvi ila ndo basi tena ni ndgu wale nahisi...
Msibani kweli kuna mengi wizi upo mpaka wizi wa wake za watu
Wakawa wanamwambia mama "" Ruqia mwanao amekua, amekua mbaba jamni ebu njoo,,
Wananiita alafu wananishika kidevu et wanasema " jaman watoto siku hizi wanakula mboleq cheki huyu ndo wakua na ndevu, haya salimia mama zako ""
Kuna mmoja alinishika kidevu nikaanza kama kumtamani hvi ila ndo basi tena ni ndgu wale nahisi...
Msibani kweli kuna mengi wizi upo mpaka wizi wa wake za watu