Hii tabia imezuka kwa couples wengi miaka hii

COMPTON BLVD

JF-Expert Member
Nov 25, 2018
674
1,000
Ni ujinga ujinga tuu wa kuiga na huu usasa ndo unafanya wapuuzi wengi wafanye michezo hiyo

Me kwenye Sex ntaishia Africa tuu ..huko western nendeni wenyewe
Hizo siyo habari za western, acha kusingizia. Hayo ni mambo ya wahusika haijalishi wako wapi
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
18,440
2,000
99%??? Hii ni TZ au duniani?
Inaweza kua ni Duniani kwa ujumla wake.

Au wee unadhan vile XXX video ndo uhalisia wa maisha ya jamii zao??

Tena kama nyie wa hapa Bongo ni 99.99 %.

Nyie wa bongo ni waongeajii. Yaan unaweza ongea mpaka mtu akasema wee ni Guru, kumbe hamna kitu
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
18,440
2,000
Hiyo haihusiani na kupenda mtu, ni namna game inavyoenda.
Mnanichanganya sanaaa

Kuna mwenzio kasema ,Hujawah penda..kwamba nikipenda nitaona penzi linavyonipeleka.


Wewe unasema haihusiani

Mnanichanganya sana


Kusema ukweli, Kulamba Mkunduu lazima kichwan uwe umezimka .
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,757
2,000
Ila mi anibenui mtu mkundu,afu ndo inaanzaga ivoivo,,leo ulimi kesho hogo.Sitaki kwa kweli,mbona mwanamke bila ya vyote hivyo yaan ile unashusha mkono chini tayari kashaanza kulegea...sasa nyie wanaume wajuvi wa mambo mengi mpaka mnaanza kufuka harufu ya kinyeo mdomon haya mambo mnawezaje eti
Pale pahala pakisafishwa vizuri huwezi kukuta hata harufu. Ni changamoto ya mtu inayoweza kisababisha.
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,757
2,000
Kwani ni lazima? kila mtu na uhitaji wake ktk maridhisho ya sex, wanaofanya ni wao, na wasiofanya ni wao.
Faragha iheshimiwe na kuthaminiwa. Wala hakna cha ajabu chini ya jua.
Smart. Just fell in love with this buddy here.
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,757
2,000
Haya mambo yako enzi na enzi tofauti zamani mambo ya chumbani yanabaki chumbani hayaongelewi hadharani na hakukuwa na platform kama za leo kuongelea lakini sio mambo mapya ni ule uwazi tu. Kwa ushauri wangu ukiwa na mkeo fanyeni mnayotaka kwa furaha yenu lakini sio huko nje hapana. chagua mtu mmoja fanya unayotaka kufanya ndio maana nyumba zinakuta na milango yandani yabaki ndani.
This is bottom line. Maximu pleasure haipatikani kirahisi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom