Hii sms nimeikuta kwenye simu ya mpenzi wangu

Hii sms nimeikuta kwenye simu ya mpenzi wangu

mimi siwezi ,huwa lazima nipekue ....tena sometime huwa nafanya kama suprise kama ambush ya kumkamata gaidi mkuu
Kama mpenzi wako si mwaminifu utajua tu, hata bila ya kupekua simu yake. Kunakuwa na mabadiliko fulani kaika mwenendo mzima wa maisha yake, akishakuwa na uhusiano usiofaa. Ukishajenga tabia ya kupekua simu yake basi atatengeneza mazingira ya kujihami, ikiwa ni pamoja na kufuta kila ujumbe unaoingia na kutoka katika simu yake na kufuta call log kila muda ili usijua kapiga na kupigiwa na nani. Noma sana.
 
wenye vifua vyetu tunapekua sana tu n we know how to deal with it perpendicularly
I think I need to get an idea from you on this. Ila uache kupokelea simu zako nje pale unapopigiwa na kidumu, ilhali mwenye mali ako karibu na wewe! Ataanza na yeye kupekua ya kwako
 
araafu hiroo rikamnda ni razima rikusweke lokapu.
 
[FONT=arial
black]Nimekuta sms hii iliyoandikwa na
Polisi
kwenye simu ya mpenzi wangu.
[/FONT]
Unajua nakuthamini zaidi ya MSHAHARA, bila wewe siwezi
kuishi ni sawa na kukosa BUNDUKI eneo la tukio,

nitakuheshimu kama ninavyoliheshimu LINDO, wewe ndio IGP wa moyo wangu,
daima nitakuweka mbele kama

LIGHT MAKER kwenye gwaride, mbona uko kimya nijibu basi nipate kufungua
JADALA ndani ya moyo wako.

Usinifante moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA, nitakuweka salama kama
msafara wa RAIS, nina RB ya

penzi lako usiniweke ROHO juu juu kama yanavyoniweka maandamano ya
CHADEMA.


Huyu
Polisi
anamsumbua sana mpenzi wangu
.
Je
nifanyajeeeeee???????

wanawake hupenda mwanaume anajiamini,ikifikia mahali unaanza kusoma sms zake ina maana hujiamini,na muda si mrefu atakuwa wangu!
 
Nimekuta sms hii iliyoandikwa na Polisi kwenye simu ya mpenzi wangu.

Unajua nakuthamini zaidi ya MSHAHARA, bila wewe siwezi kuishi ni sawa na kukosa BUNDUKI eneo la tukio,

nitakuheshimu kama ninavyoliheshimu LINDO, wewe ndio IGP wa moyo wangu, daima nitakuweka mbele kama

LIGHT MAKER kwenye gwaride, mbona uko kimya nijibu basi nipate kufungua JADALA ndani ya moyo wako.

Usinifante moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA, nitakuweka salama kama msafara wa RAIS, nina RB ya

penzi lako usiniweke ROHO juu juu kama yanavyoniweka maandamano ya CHADEMA.


Huyu Polisi anamsumbua sana mpenzi wangu.
Je nifanyajeeeeee???????

Hiiyo sms haina uhusiano na mkeo/mpenzi wako kutaqa bana.
Hiyo sms ilikuwa inawatania polisi kuwa huo ndio utongozaji wao.
Fikiri upya na utaugundua ukweli qani umekosea shabaha.

Bazazi
 
Nimekuta sms hii iliyoandikwa na Polisi kwenye simu ya mpenzi wangu.

Unajua nakuthamini zaidi ya MSHAHARA, bila wewe siwezi kuishi ni sawa na kukosa BUNDUKI eneo la tukio,

nitakuheshimu kama ninavyoliheshimu LINDO, wewe ndio IGP wa moyo wangu, daima nitakuweka mbele kama

LIGHT MAKER
kwenye gwaride, mbona uko kimya nijibu basi nipate kufungua JADALA ndani ya moyo wako.

Usinifante moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA, nitakuweka salama kama msafara wa RAIS, nina RB ya

penzi lako usiniweke ROHO juu juu kama yanavyoniweka maandamano ya CHADEMA.


Huyu Polisi anamsumbua sana mpenzi wangu.
Je nifanyajeeeeee???????

Alimaanisha "RIGHT MARKER"
 
Nimekuta sms hii iliyoandikwa na Polisi kwenye simu ya mpenzi wangu.

Unajua nakuthamini zaidi ya MSHAHARA, bila wewe siwezi kuishi ni sawa na kukosa BUNDUKI eneo la tukio,

nitakuheshimu kama ninavyoliheshimu LINDO, wewe ndio IGP wa moyo wangu, daima nitakuweka mbele kama

LIGHT MAKER kwenye gwaride, mbona uko kimya nijibu basi nipate kufungua JADALA ndani ya moyo wako.

Usinifante moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA, nitakuweka salama kama msafara wa RAIS, nina RB ya

penzi lako usiniweke ROHO juu juu kama yanavyoniweka maandamano ya CHADEMA.


Huyu Polisi anamsumbua sana mpenzi wangu.
Je nifanyajeeeeee???????

swaga za kipolisi zinakupata tabu eeeh!
 
Nyani Ngabu,
Ishu sio 'KUGUSA TU' na kupotezea, No. Ishu kubwa hapa ni kupekua inbox, call log na facebook messages katika simu ya mpenzi wako. Kuna wenzi wengi ambao hii tabia wanayo, yaani akishakutana na mpenzi wake baada ya kazi basi kikubwa atakachofanya ni kuomba simu ya mwenzi wake na kuingia kunako call log, inbox, sent item, Facebook messages n.k. This is nuisance in itself, mnakuwa kama hamuaminiani fulani vile. Simu zinavunja mahusiano mengi sana!

Kama mtu huna cha kuficha basi wala hutakuwa na shida yoyote ile iwapo mwenza wako atashika simu yako na kuichezea chezea.

As simple as that.
 
Kama mtu huna cha kuficha basi wala hutakuwa na shida yoyote ile iwapo mwenza wako atashika simu yako na kuichezea chezea.

As simple as that.
I agree, but should not be a constant habit
 
hivi jukwaa la jokes utani na kadhalika limefungwa????

ndio hao waliokuwa wanalalamika eti memba wakongwe hawawatendei haki jukwaa husika lipo bora hata apeleke chitchat isipochangiwa mada inakuwa kosa.naona kashapewa ban
 
Usirudie tena upekuzi wa aina hiyo... Siku nyingine utakuta makubwa zaidi ya hayo halafu ukajikuta umeamkia ICU.....Trust her mkuu...

MMMMhhhh,Trust her? then siku nyingine unaweza kukuta makubwa zaidi ya hayo.....jamani which is which,where is the trust? For me trust means free from error,Hivi ur bf wako akikuamini asiguse simu yako,akigusa anaweza kukutana na makubwa zaidi? Trust come from ur self,if u trust urself others can trust u.i,e hata kama akiangalia hakutakuwa na shida,wala woga....simu iwe free bwana....
 
cm nyengine ukizipekua unajikutia mambo unaweza zimia....
 
ni kawaida we pekua ila kuwa na moyo sana,coz km anajiamin hato kunyima lakin km ndo wakusitasita aisee endeleza kamba pekua mpka ataacha upuzi wake
 
Nimekuta sms hii iliyoandikwa na Polisi kwenye simu ya mpenzi wangu.

Unajua nakuthamini zaidi ya MSHAHARA, bila wewe siwezi kuishi ni sawa na kukosa BUNDUKI eneo la tukio,

nitakuheshimu kama ninavyoliheshimu LINDO, wewe ndio IGP wa moyo wangu, daima nitakuweka mbele kama

LIGHT MAKER kwenye gwaride, mbona uko kimya nijibu basi nipate kufungua JADALA ndani ya moyo wako.

Usinifante moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA, nitakuweka salama kama msafara wa RAIS, nina RB ya

penzi lako usiniweke ROHO juu juu kama yanavyoniweka maandamano ya CHADEMA.


Huyu Polisi anamsumbua sana mpenzi wangu.
Je nifanyajeeeeee???????

Mkuu umenichekesha sana, kumbe CDM inawaweka roho juu hivyo vijana wa MWEMA!
 
Hivi nyie mpo serious kabisa mnatoa ushauri kwenye hizi msg za vichekesho za kufowardiana?huyu anawachosha tuu,hakuna cha mpenz wala askari hapo..
 
Hivi nyie mpo serious kabisa mnatoa ushauri kwenye hizi msg za vichekesho za kufowardiana?huyu anawachosha tuu,hakuna cha mpenz wala askari hapo..
Si ndo hapo mkuu. Nadhani alikosea jkwaa, hii ilipaswa iende jukwaa la jokes sio MMU.... saudari umebuuug maaan!!!
 
Last edited by a moderator:
Tatizo kubwa hapo, ni vipi vipi mpaa ukafika kusoma message sio yako!
 
ujumbe huo ,kama ni wa kimapenzi umekaa kipolisi polisi, kwa hiyo hata huyo mpenzi wako naye pia ni POLISI? kama ni polisi umeumia maana wanamaujanja kibao ya ngono nje.
 
Una maswali mengi kwani we ni polisi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom