Hii ni Part 2 ya Makalio Bar Temeke


M

mabereng'ombe

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mabereng'ombe

Member
Joined Nov 22, 2013
70 0 0
Kwa wale ambao walisoma mkasa wa baa maarufu iliyoko Temeke Wailes iitwayo Junction Pub au Makalio Bar kama inavyofahamika na wengi, hii ni sehemu ya pili ya vituko vya baa hiyo.
Wiki hii nilipita tena katiba baa hiyo na kugundua kuwa Wahudumu wa baa hiyo licha ya kwamba wanavaa visketi vifupi lakini pia hawana chumba cha kubadilishia nguo yaani gheto kama ilivyo kwenye baa nyingine.
Wanachofanya wahudumu hao ikifika saa ya kuingia kazini yaani dakika chache kabla ya saa kumi jioni, wahudumu wanajibanza karibu na choo na kubadilisha nguo kweupee.
Kuonyesha chupi au matiti kwa wateja ni jambo la kawaida kwa wahudumu wa baa hii. Watu wengine kumbe wanakuja kwenye baa hii kusafisha macho; kuangalia mabumunda na mtindi. Kaazi kweli kweli...!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
aisee,..
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,373
Likes
38,767
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,373 38,767 280
.................duh, location ulipo ni karibu kabisa na bar inayotajwa. Wikend ya vituko ha hahahah:eyeroll1:
Hapa nimezungukwa na makanisa na msikiti. sipati utukufu wa shetani kabisa.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,823
Likes
4,382
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,823 4,382 280
Temeke wapi hiyo,tujuze
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,792
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,792 280
Aiseee
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Watu wengine kumbe wanakuja kwenye baa hii kusafisha macho; kuangalia mabumunda na mtindi. Kaazi kweli kweli...!
na wewe ni mmoja wao!!!!!!!!!!!
 
Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
75
Likes
3
Points
0
Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined Jan 27, 2013
75 3 0
Mimi napajua. Ukitaka kufika panda gari shuka Temeke Hospitali; fuata barabara ya lami iendayo uwanja wa taifa. Mbele baada ya shule ya Wailesi kuna baa ya makuti mkono wa kushoto. Pembeni yake ndio kuna hiyo baa ya wahudumu wanaokaa uchi. Watu wengi wanapapenda sana kwenda kuona vitumbua vilivyojaa kwenye chupi.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,373
Likes
38,767
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,373 38,767 280
Mimi napajua. Ukitaka kufika panda gari shuka Temeke Hospitali; fuata barabara ya lami iendayo uwanja wa taifa. Mbele baada ya shule ya Wailesi kuna baa ya makuti mkono wa kushoto. Pembeni yake ndio kuna hiyo baa ya wahudumu wanaokaa uchi. Watu wengi wanapapenda sana kwenda kuona vitumbua vilivyojaa kwenye chupi.
Hakika wewe u kijana mwema sana. Leo ntakufanyia maombi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,966
Likes
15,457
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,966 15,457 280
Kaaazi kweli kweli, ntakua hapo kesho wish to see zosi mabumunda...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Kaaazi kweli kweli, ntakua hapo kesho wish to see zosi mabumunda...
Elli na wewe pia mpwa wangu!!!............nimecheka sana tu JF raha wajamen
 
Last edited by a moderator:
Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
75
Likes
3
Points
0
Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined Jan 27, 2013
75 3 0
Ikifika saa tatu ndio balaa maana wahudumu wanakaa juu ya mapaja ya wanaume. Wale mabingwa wa kunawa hapo ndio kambi yao.
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499