jje's
JF-Expert Member
- Sep 3, 2014
- 10,886
- 16,585
hata mimi nilihisi ni wanaume wanaoweza kuvumilia kuambiwa siri nzito.Ulivyosema kifua nilijua vingine kabisa.
hata mimi nilihisi ni wanaume wanaoweza kuvumilia kuambiwa siri nzito.Ulivyosema kifua nilijua vingine kabisa.
Wanaume bwana!! Mnawazaga kuibiwa tu!!Huyu kesha ibiwa namuonea huruma mumewe haki ya nani mwanamke ni wa kuwa nae makini sana....sasa ona huyu....duuuuuh
Teh teh teeeeh!!! Kwani hapo inaongelewa kifua au kilichopo chini ya kitovu?![]()
![]()
Dadad zangu mnanichekesha
hebi waambieni wavue bivyo vikaptula km hamkukuta '3 au '4
hebu bakini na haohao wanaowaridhisha
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Asante mpendwa!
Nyie lini mliridhika? Hebu acheni hizo.Hawa viumbe, hawaridhiki duniani tuwaombee na huko mbinguni wasije kutuaibisha ....
Dunia uwanja wa Fujo
[emoji23][emoji23][emoji23] nakusalimuAsante tunashukuru...........
Nyie lini mliridhika? Hebu acheni hizo.
[emoji23][emoji23][emoji23] nakusalimu
Sijasikia sautinimeitika mpendwa.......
Hebu nitumie picha angalau niwe naiangalia tu.you know better!