kwani na wale wenye chura huwa wanaliwa😛😛🙂Kwani vifua vikubwa wanaliwa au wana kipi cha ziada
kwani na wale wenye chura huwa wanaliwa😛😛🙂Kwani vifua vikubwa wanaliwa au wana kipi cha ziada
Hata mara kumi.Mara mbili?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Duuh, ukimaliza kubeba vyuma km punda matako yakahamia kifuani kesho atakuambia anataka mwanaume mwenye upara, mara mwenye pesa, kesho kutwa mwenye kumlamba miguu bingwa wa foot fetish, mara mwanaume mkali katili. Kumridhisha mwanamke ni kazi kweli kweli. Hao mabaunsa wengi sio wote baadhi yao wana vibamia. Kama vile yanavyoisha makalio na asipo balance miguu hupungua, na dushee hupungua pia. Ukimsikiliza kila kitu ukajibadili kwa ajili yake mwisho utakuwa wa ajabu sana kama katuni ya Scooby Doo
seak=sakeKupenda Vifua kwa wanawake ni kama chura kwa wanaumee
Japo wanaume tumezid,,,, kama mimi,[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] waweza nitoa shingo for the seak of churaaaaa,
Inaonyesha hana upinzani kwa wenye vifuaHuyu kesha ibiwa namuonea huruma mumewe haki ya nani mwanamke ni wa kuwa nae makini sana....sasa ona huyu....duuuuuh
I expect that to be reciprocated!
Ukionahivyo alienae pochi lake lina kifua!Sasa kwann uliamua kuwa na huyo ambaye hana likifua huoni kuna kitu unakimic
Umesema kweli,,Wanaume bwana!! Mnawazaga kuibiwa tu!!
Kwani ukioa/kuolewa hauwezi kutamani? Hii mada ingehusu chura mngetiririka hatari, ila kwakuwa imegusa msichonacho wengi basi mmeanza imaginations.
Kutamani kaumbiwa binadamu ila ndio hivyo unaishia kuridhika na ulichonacho.
Hawa wa hivi wameharibikiaa