Hii ni kwa wana-CHADEMA tu


M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,655
Likes
2,312
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,655 2,312 280
Ndugu zangu wana CHADEMA( nasisitiza ni chadema tu) matokeo ya Igunga yamenifanya nije na wazo. Huu si wakati wa sie kutulia na kuacha hili jambo linapita bila kulifanyia kazi.

Kifupi ushauri wangu harakati za chama ziendelee chini ya viongozi hapo wilayani kwa kuimarisha chama kama walivyoshauri watu wengi mikutano mijini na vijijini watu wapewe elimu ya uraia.

Kukubalika kwa CHADEMA kumenistua sana na hili jambo lisiachwe hivi hivi, mwalimu aendelee na mikutano ya kushukuru wananchi na kuendelea kuwapa taarifa wale 22000 na zaidi ambao hawaitaki CCM.

Wana CHADEMA tuwe tayari kusapport juhudi kama hizi. Maeneo mengine wameweza kwa kutumia michango toka kwa wanachama na changizo mbalimbali. Hili linawezekana wana CHADEMA tujitoe hata kwa mali ili ukombozi upatikane.

Naomba kuwasilisha
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Naunga mkono hoja kwa asilimia mia moja. Barikiwa kwa mawazo yako mazuri.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,373
Likes
2,461
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,373 2,461 280
ndugu zangu wana cdm( nasisitiza ni chadema tu) matokeo ya igunga yamenifanya nije na wazo.Huu si wakati wa sie kutulia na kuacha hili jambo linapita bila kulifanyia kazi.Kifupi ushauri wangu harakati za chama ziendelee chini ya viongozi hapo wilayani kwa kuimarish chama kama walivyoshauri watu wengi mikutano mijini na vijijini watu wapewe elimu ya uraia .kukubalika kwa cdm kumenistua sana na hili jambo lisiachwe hivi hivi.mwalimu aendelee na mikutano ya kushukuru wananchi na kuendelea kuwapa taarifa wale 22000 na zaidi ambao hawaitaki ccm.wana cdm tuwe tayari kusapport juhudi kama hizi. Maeneo mengine wameweza kwa kutumia michango toka kwa wanachama na changizo mbalimbali. Hili linawezekana wana cdm tujitoe hata kwa mali ili ukombozi upatikane naomba kuwasilisha
Hii imekaa njema sababu nilichokiona pia raia kutokuwa na elimu ya uraia hasa kwa kuzitambua haki zao za msingi.Vijijini elimu bado haijafika kabisa.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Pamoja mkuu
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
....Yah!!! Nadhani hilo ni la msingi,twende na wilaya nyingine...Lakini mpango mkakati uwe ni kuvamia vijijini maana huko ndiko kunaonekana kuna kazi sana...!!!
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,655
Likes
2,312
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,655 2,312 280
Hii imekaa njema sababu nilichokiona pia raia kutokuwa na elimu ya uraia hasa kwa kuzitambua haki zao za msingi.Vijijini elimu bado haijafika kabisa.
ni kweli nimesoma habari moja ya kustua kwamba gari moja la matangazo la ccm lilikuwa likipita kwenye baadhi ya vijiji siku ya uchaguzi wakitangaza kwamba mgombea wa cdm amejitoa laiti wale wananchi wangekuwa na elimu ya uraia leo tugekuwa tunasema haya na ushahidi kamili.sijajua mstakabali wa mwalimu kuhusu ajira yake hivyo wana chadema lazima tufikirie haya sio kutulia kuja kuibukia 2015.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Ma mkubwa you said!naunga mkono hoja
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hivi hatuwezi kumwajiri Mwalimu Kashindye kufanya hii kazi kwa mkoa mzima wa Tabora? Nadhani si ngumu kumlipa japo allowance sawa na ule mshahara na malupulupu aliyokuwa anapata wakati akiwa afisa elimu.

Tujiulizeni jamani mchango wetu ni upi katika ukombozi wa nchi hii? Wenzetu wanatumia matajiri kufadhiri chama lakini cdm haina matajiri hivyo ni sisi walalahoi tutawafadhiri cdm mpaka kieleweke.

Tunaomba viongozi wa cdm watupatie ile namba ya kutuma neno 'CHADEMA' kwenda kwenye short code ya wasp ili tuchangie kwa airtime. Ni pesa ndogo sana lakini kama kila mtu atafanya hivyo mara kwa mara anapo recharge simu yake itasaidia sana kupata kiasi fulani kikatumika kwa ajili ya Elimu ya uraia vijijini.
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
580
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 580 280
hoja zoote ni nzuri, lkn kubwa lingine ni kuwa tuwe na utaratibu wa kudumu hasa vijana, kuhamisishana kama vile tunavyojitokeza kkt kampeni , basi kwa nguvu ile ile tujiandikishe ili tuweze kuitumia haki yetu vzr, wasiwasi wangu nahisi tunapokosea ni sehemu hiyo tu, kadhalika tuwe na kampeni nyumba kwa nyumba ndugu kwa ndugu, rafiki kwa rafiki, haya magamba yanatumia saana wajumbe wa nyumba kumikumi kufanikisha ushindi na wizi pia huratibiwa na hao hao ******* zao. majitu mengine yameisha staafu lkn bado yamo. wanajua ushindi wa cdm ni safari ya wao kupelekwa mahakamani******* zao
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
11
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 11 35
kwa speed hii,cdm watapata mafanikio makubwa 2,cha msingi ni kuhakikisha elimu ya uraia iwafkie wananchi wengi zaidi hasa walioko vjjn,,
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Hivi kwanini tusifungue tawi hapa kwenye jf?
 
P

pimbika

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
P

pimbika

Member
Joined Apr 19, 2011
75 0 0
Ni kweli mkuu, tena tupeane haraka njia za kuchangia. Kwa pamoja twaweza.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
Naunga mkono hoja! na hii isiwe kwa igunga tuu, ifanyike kwa maeneo mbali mbali haswaa vijijini ambako kuna uelewa mdogo wa elimu ya uraia
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Tunaweza mno kuichangia Chadema na hasa Mwalimu akafanya mambo makubwa kwa miaka 4 iliyo bakia .Hebu tujipange for sure tunaweza tufanye matendo na si maneno kwenye forum .Je hatuwezi kuchaguana hapa hapa kwenye forum na tukaanza kuratibu mambo haya ?Mfano ahadi zetu zikamwagwa hapa hapa jamvini na malipo kupelekwa mahali penye code maalumu like Igunga ili Chadema makao makuu wajue kwamba safari hii ni kuijenga Igunga ?
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,756
Likes
877
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,756 877 280
Tusisahau mkakati wa kufikisha elimu zanzibar.
Naunga mkono hoja.
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
311
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 311 180
Pia vijana wengi ambao ni wanachama wa chadema hawana vitambulisho vya upiga kura hivyo haki yao ya msingi inakuwa imepotea...jambo la maana ni kuwahimiza vijana wajiandikishe kwa wingi kipindi kijacho....bila ivo hataweza kumwangusha ccm
 
assa von micky

assa von micky

Senior Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
146
Likes
3
Points
35
assa von micky

assa von micky

Senior Member
Joined Jan 19, 2011
146 3 35
viongozi wa cdm ni wa sikivu sana naimani haitakuwa mwisho bali utakuwa mwanzo wa mapambano,kwangu huo ni ushindi mkubwa kwa cdm ,tuhamasishane tujiandikishe tupige kura tufanye mageuzi
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
naunga mkono 100%
 

Forum statistics

Threads 1,214,728
Members 462,830
Posts 28,521,347