D
Deleted member 485868
Guest
Yule amegoma kuja ?Naomba tuchafuane yna4
Yule amegoma kuja ?Naomba tuchafuane yna4
Jaman mwanamke wangu.Yule amegoma kuja ?
Unaandika vitu kidada halafu unataka wanaume tutamke kiume??Wewee sasa ndo unapaswa kutamka kiume hayo maneno, nasio kuacha hisia zako zakike zikuendeshe .
Mjinga mmoja !! .
NakaziaUnaloooooooooo Babu[emoji23]
Ok ok Joooh!![emoji108][emoji23][emoji23][emoji23]Unaandika vitu kidada halafu unataka wanaume tutamke kiume??
Chaaaaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] fala sana wewe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] umenichekesha woiiiiiDada mpenzi naona umefurahi[emoji23][emoji23].
Ila kweli ,vilio vya wanawake bana, yahitaj akili ili uvielewe ,sasa km alifurahia kutombanaa ,alipaswa alie wakat mashine inasaga.
Sasa mtu kamlaaa weee, alafu kamaliza anaanza kulia ??
Embu fikria nipo naww room, tumekulana, then baadae uanze kuliaa ,,
Labda iwe ivi
Putin....Baby umekuaje ??
Jakitoo.. Kimyaa huku analiaa hiii hiiii hiii
Putin...Baby sijakuridhisha??
Jakitoo..kimyaa hiiiiii hiiii hiii
Putin...Baby kuna jaman unanichanganya
Jakitooo..kimyaa hiiii hiiiii.
Mara, unavaa kimin chako, unaondoka bila kusema kitu.
Aki yamama, nitabaki nataman, nikate mbooo na kisu ..
Heeee ngoma ipo wakuuu
Mmh .shahawa zinanuka kumbeAlikua analia muda alioupoteza kwako ..mwisho ukaishia kumchafua shombo la shahawa zako
Hahahahaha unajua Dada huwa napenda kuona unacheka muda wote ,sio wewe tu watu wote wanaonizunguka.Chaaaaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] fala sana wewe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] umenichekesha woiiiii
Ukisepa jeiefu kaka yangu? Au ukisepa bama?Hahahahaha unajua Dada huwa napenda kuona unacheka muda wote ,sio wewe tu watu wote wanaonizunguka.
Siunajua nataka siku nikisepa , niache Historia nasio Kumbukumbu.[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahaha nikisepa JeiefuUkisepa jeiefu kaka yangu? Au ukisepa bama?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] niwache fatadhaliHahahaha nikisepa Jeiefu
Mi naww kumbuka nimji mmojaaaaaa
Sote tumetoka......mkoa mmojaaaaaaaa
Fresh tu tukiwa karibu kwa wandengereko[emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] niwache fatadhali
Habari wana jf husika na kichwa cha habari naenda direct to de point kuna demu nilimfukuzua kama mwezi na nusu hivi sasa baada ya kumpata kama ilivyo ada zombie hashibi damu kuna siku nikaomba mzigo sasa nikapiga bao zangu mbili za ushindi cha ajabu baada ya kumaliza akawa analia kila nikijaribu kuliza hanijibu sasa wadau hii ni ishara gani au ni kwa mademu wote maana Niko kwenye dilemma.
wonder shall never end, unashangaa huyo kulia hivyo tena baada ya tendo, yani anakumbuka Step Wakati mziki ushaisha, angalia jicho la tatu ashatoa gundu lakeHabari wana jf husika na kichwa cha habari naenda direct to de point kuna demu nilimfukuzua kama mwezi na nusu hivi sasa baada ya kumpata kama ilivyo ada zombie hashibi damu kuna siku nikaomba mzigo sasa nikapiga bao zangu mbili za ushindi cha ajabu baada ya kumaliza akawa analia kila nikijaribu kuliza hanijibu sasa wadau hii ni ishara gani au ni kwa mademu wote maana Niko kwenye dilemma.