Prince Kunta
JF-Expert Member
- Mar 27, 2014
- 22,869
- 29,057
Sawa wanatambua ila ingia kwenye target siku moja kwa uyo anaetambua mipaka alafu utaona kitakachotokeaHahahahaaaaaaa!!! Wengine wanatambua mipaka yao.
Sawa wanatambua ila ingia kwenye target siku moja kwa uyo anaetambua mipaka alafu utaona kitakachotokeaHahahahaaaaaaa!!! Wengine wanatambua mipaka yao.
Anaetambua mipaka hakuweki kwenye target bwana.Sawa wanatambua ila ingia kwenye target siku moja kwa uyo anaetambua mipaka alafu utaona kitakachotokea
Huko sahihi kabisa. hawa mnaowaita mabest ni hatari sana. hata siku moja hakuna mwanaume anaweza kuwa just a friend na mwanamke[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Eti hakuna cha classmate!!!!
Kama ulivyosema mwanzo kuwa huwa hakuna kutongozana...na hii inakuwa hakuweki kwenye target ila ipo siku mtajikuta wote mpo hoi kwenye feellings mnaona si chochote kupeana hata siku mojaAnaetambua mipaka hakuweki kwenye target bwana.
Hahahaaaa!! Daaah!!Huko sahihi kabisa. hawa mnaowaita mabest ni hatari sana. hata siku moja hakuna mwanaume anaweza kuwa just a friend na mwanamke
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kama ulivyosema mwanzo kuwa huwa hakuna kutongozana...na hii inakuwa hakuweki kwenye target ila ipo siku mtajikuta wote mpo hoi kwenye feellings mnaona si chochote kupeana hata siku moja
Aisee mpaka leo sijui ila nahisi siku zote anaishi akiamini mimi ndiye mtu sahihi kwakeduh ulimpa nini huyo?miaka 10 bado anahamu na ww ! mhhh!kizazi hiki kimechafuka sana!
Ewaaaa! Mnaanza kuzoea hali mwisho wa siku ndo inakuwa michezo yenu, mmoja akimmiss mwenzie mnatafutana mnayajenga[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Alafu siku moja inazaa siku nyingine.
na nyingine inazaa nyingine mpaka siri inakuwa sio siri tena.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Alafu siku moja inazaa siku nyingine.
Asante mama kwa kuwa muwazi, ndio maana kuna usemi usemao ukioa mwanamke ambaye ashapoteza usichana wake umeoa mke wa mtu japo baadhi huwa wanatuliaHabari kama hizi nishazishuhudia sana, wengine huenda mbali hadi kuzaa, yaani lazima apate chata ya huyo anayempenda.
BTW mapenzi na best friend huwa yananoga sana.
Unaweza oa bikra na akamegwa vile vile na wengine.Asante mama kwa kuwa muwazi, ndio maana kuna usemi usemao ukioa mwanamke ambaye ashapoteza usichana wake umeoa mke wa mtu japo baadhi huwa wanatulia
Hahahaaaaa!!!Ewaaaa! Mnaanza kuzoea hali mwisho wa siku ndo inakuwa michezo yenu, mmoja akimmiss mwenzie mnatafutana mnayajenga
Mkuu kuna msemo wa kizungu unaosema "Love Is Blind" kama umewahi kulichambua hilo neno vizuri huwezi kumlaumu mwenye uzi.Imagine mkeo angekua anafanyiwa hivo na mjinga flani kama unavofanya wewe,, mambo mengine mnajiendekeza haiitaji hata kuomba ushauri au akili za chekechea kujua kua mke wa mtu sumu
Inakuwa ajali kazini[emoji1] [emoji1]Hahahaaaaa!!!
Siku ikibumburuka sasa!!!!!