Hii ni apartment hipo china unaweza kuishi

Hii ni apartment hipo china unaweza kuishi

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
Nahisi idadi ya watu na ukosefu wa maeneo kama mijini kunachangia kujengwa majengo marefu watu waweze kuishi.

Imagine kama ni moto japo gorofa lina uimara.
20260106_190857.jpg
 
Kuna video niliona kuhusu hii apartment alooh ni kudunchu huku ndan watu wanaishi kama wafungwa yaan vitu vimebebanishwa huko ndan Kila chumba wanaishi kama wapo store
 
Sasa hao wa juu kabisa, inakuaje kuhusu mahitaji ya kila siku? Au maduka pia yako huko juu?.
Hatariiii hiii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom