Hii nguo ya Huddah inatia kinyaa

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
8,436
2,000
Kamwene ,tuseme ukweli tu jamani, hii nguo aliyoivaa Huddah haijampendeza hata kidogo zaidi na zaidi amejidhalilisha tu, shepu yenyewe hana ,vimatako vimekakamaa kama chapati iliyochacha.

huddahthebosschick-20190303-0001.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

lhera

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
1,846
2,000

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
9,982
2,000
Ukiona unachukia kuona sex ladies wanatupia picha kama hizi kwenye mitandao, ujue wewe ni mchezaji wa timu pinzani. Wenyewe tunafurahia kuosha macho.
 

chilonge

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
887
1,000
Hlf nahisi huddah anatoa tigo, coz Leo kwenye story line yake ya insta alitupia video inayoonesha anayashika makalio yake..hlf chini akaandia do all that NASTY SHIT to me.. chilonge Hance Mtanashati
Haha,hiyo ni kama 22/7. Kama madada wetu wanaojiona wa mjini wengi ndo ishu zao hizo hasa hasa kama mwanaume ukiwa 'Bandidu' unatafuna 'Maringi' mpaka ukitembea unanuka 'nnya nnya' tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom