gwijimimi
JF-Expert Member
- Sep 24, 2011
- 7,344
- 3,623
nyie mmekuwa Oxygen kuwa isipokuwepo uhai haupo tena!!!!!!!!
and where did I say hatuwezi kuishi!!!!!!!!!
Just dadavua comment yako tu utaona
nyie mmekuwa Oxygen kuwa isipokuwepo uhai haupo tena!!!!!!!!
and where did I say hatuwezi kuishi!!!!!!!!!
nyie mmekuwa Oxygen kuwa isipokuwepo uhai haupo tena!!!!!!!!
and where did I say hatuwezi kuishi!!!!!!!!!
Just dadavua comment yako tu utaona
Shangaa labda ni oxygen/?????
sijaona ndio maana nimekuuliza.........ningeliona nisingeuliza
mi sipo hivyo we niombe hela tu ila cha moto utakiona
Moto gani???
Hehehhehe Brenda mama unaogopa kuomba hela?
bora watuambie kama wanauza ili tumalizane nao kabisaa
Sijawahi kuomba hela na Mungu ananiona...ila ningependa kujua moto gan uo??
Nikweli kabisa mana tendo tunalifurahia wote then wanataka malipo kama ni bihashara wawe wanasema mapema tu.:A S 13:
Hahahhahaha u crazy baby gal
I love that
Majukumu ni kumpa mwanamke hela?utakua hujielew
Mwanamme wa UKWELI lazima atumie ela kutimiza majukumu yake kwa mwanamke.
Hapana sipo milembe mbona
Milembe popote sio lazima dodoma
majukumu ni kuhudumia family, wife and kids. taking ur wife for holiday dinner hayo ndio majukumu. vocha na salon kwa kidemu sio majukumu hayo...ni unnecessary expense.