Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Attachments

  • Wema Sepetu-Akisepetuka1.jpg
    Wema Sepetu-Akisepetuka1.jpg
    27.5 KB · Views: 209
Sisi ni Mabingwa wa kuhonga ila Wepesi wa Kudai!!🙂
 
Ukitaka kuishi kwa amani wewe honga tu ila kwa mahesabu. Ni kama mkataba; you give and take. Ukishamaliza haja zako unapiga chini. Manake hawa viumbe anakujua siku ya kwanza date Karambezi akiona bill anajua zimo humu,tena wanakuwaga wa kwanza kung'ang'ania kuangalia bill eti wanahakikisha as if wanalipia wao.Kesho yake inaanza mizinga. Eboh!
 
Ukitaka kuishi kwa amani wewe honga tu ila kwa mahesabu. Ni kama mkataba; you give and take. Ukishamaliza haja zako unapiga chini. Manake hawa viumbe anakujua siku ya kwanza date Karambezi akiona bill anajua zimo humu,tena wanakuwaga wa kwanza kung'ang'ania kuangalia bill eti wanahakikisha as if wanalipia wao.Kesho yake inaanza mizinga. Eboh!
Ni kweli mkuu.
 
Ni kweli mkuu.

Kiongozi hizi tabia mpaka zinachekesha. Mtoto wa kike anakimbilia kuhakiki bill utafikiri yeye TRA auditor wakati nalipa mimi. Hata ukitaka kumpa waitress tip, yeye anamind, eboh! Hela yangu unipangie. Kesho yake asubuhi zinaanza message "baby nna kitu nataka nkwambie...lakini basi acha tu I will be fine". Ha ha ha. Anajua utauliza tu what the problem is. Unatakiwa kusema "Ok poa". Ukikosea tu ukajifanya eti u wanna know ujue lazima utapigwa mzinga mbaya. A friend of mine recently kaombwa a mil by chick he knew for only two weeks. The dude is loaded but sio ----, he told the girl "mama yangu aliyenizaa ni mstaafu hajawahi kuniomba hela nyingi namna hii" kwi kwi kwi.
 
Kiongozi hizi tabia mpaka zinachekesha. Mtoto wa kike anakimbilia kuhakiki bill utafikiri yeye TRA auditor wakati nalipa mimi. Hata ukitaka kumpa waitress tip, yeye anamind, eboh! Hela yangu unipangie. Kesho yake asubuhi zinaanza message "baby nna kitu nataka nkwambie...lakini basi acha tu I will be fine". Ha ha ha. Anajua utauliza tu what the problem is. Unatakiwa kusema "Ok poa". Ukikosea tu ukajifanya eti u wanna know ujue lazima utapigwa mzinga mbaya. A friend of mine recently kaombwa a mil by chick he knew for only two weeks. The dude is loaded but sio ----, he told the girl "mama yangu aliyenizaa ni mstaafu hajawahi kuniomba hela nyingi namna hii" kwi kwi kwi.

ha ha ha ha ha ha kiongozi nimekuelewa zaidi
 
Nyie kuomba hizo papuchi ni sawa, ila nyie wakiwaomba hela mnahamaki why? muache kuomba papuchi kama hamtaki kuombwa hela, ukitaka kula lazima uliwe
 
Humu mnajifanya hamuwezi kuhonga lakini huko mtaani mnapigwa mizinga ya kufa mtu, ukizingatia humu tunatumia ID fake, mnabishana humu kumbe huyohuyo ndo anakupiga mizinga/unampiga mizinga
 
Kiongozi hizi tabia mpaka zinachekesha. Mtoto wa kike anakimbilia kuhakiki bill utafikiri yeye TRA auditor wakati nalipa mimi. Hata ukitaka kumpa waitress tip, yeye anamind, eboh! Hela yangu unipangie. Kesho yake asubuhi zinaanza message "baby nna kitu nataka nkwambie...lakini basi acha tu I will be fine". Ha ha ha. Anajua utauliza tu what the problem is. Unatakiwa kusema "Ok poa". Ukikosea tu ukajifanya eti u wanna know ujue lazima utapigwa mzinga mbaya. A friend of mine recently kaombwa a mil by chick he knew for only two weeks. The dude is loaded but sio ----, he told the girl "mama yangu aliyenizaa ni mstaafu hajawahi kuniomba hela nyingi namna hii" kwi kwi kwi.
Mkuu hako kasehemu kaliko na rangi mkolezo kamenigusa. Kumbe wengi tunakumbana na mambo yanayofanana!!

Au ina maana wakinadada wanahitimu mambo haya kwenye chuo kimoja nini... Mama yangu hajawahi kuniomba milioni moja lakini mbunye ya jana tu inathubutu...duuh hii ni hatari.
 
Humu mnajifanya hamuwezi kuhonga lakini huko mtaani mnapigwa mizinga ya kufa mtu, ukizingatia humu tunatumia ID fake, mnabishana humu kumbe huyohuyo ndo anakupiga mizinga/unampiga mizinga
Hivi ulipotelea wapi wewe mrembo?
 
Back
Top Bottom