Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Kwani ni lazima nikila papuchi yako nikupe hela? Mbona risiti hamtoi au E.F.D hazifanyi kazi?
Hamuombi tu risiti mngekuwa mnaomba mngekuwa mnapewa, kumbe wewe unataka vya bure, lakini kumbuka vya bure havina TBS, shauriro ukila ukatapika na kuhara
 
Mleta uzi unasemaje kwani??
 

Attachments

  • 1391703150098.jpg
    1391703150098.jpg
    22.7 KB · Views: 120
Mkuu hako kasehemu kaliko na rangi mkolezo kamenigusa. Kumbe wengi tunakumbana na mambo yanayofanana!!

Au ina maana wakinadada wanahitimu mambo haya kwenye chuo kimoja nini... Mama yangu hajawahi kuniomba milioni moja lakini mbunye ya jana tu inathubutu...duuh hii ni hatari.

Mama yako hawezi kukuomba hela ni wajibu wako kumpa hata zaidi ya millioni
 
Mkuu hako kasehemu kaliko na rangi mkolezo kamenigusa. Kumbe wengi tunakumbana na mambo yanayofanana!!

Au ina maana wakinadada wanahitimu mambo haya kwenye chuo kimoja nini... Mama yangu hajawahi kuniomba milioni moja lakini mbunye ya jana tu inathubutu...duuh hii ni hatari.

Kiongozi hii mambo inatutokea wengi sana. Ila uzuri ukishakuwa na ramani ya vita basi wadada sampuli hizi hawakusumbui kabisa. But it's funny I tell you. Yaani unaona kabisa binti wa watu anavyoanza gear mpaka anachomekea. Life aint fair.
 
Hamuombi tu risiti mngekuwa mnaomba mngekuwa mnapewa, kumbe wewe unataka vya bure, lakini kumbuka vya bure havina TBS, shauriro ukila ukatapika na kuhara

Hahahaha you are so funny, girl. Kulipia sio tatizo, hata kuhonga wala sio tabu but darn at least try to fool a dude. One date tu unaanza mizinga? haipendezi my dear. Sio kwamba hatujui tunatumika, la hasha. Kumtunza mwanamke ni wajibu wa mwanaume anayejielewa, hili halina mjadala. Lakini sio utoke na njaa zako huko halafu uanze kunipiga mizinga kisa nimekufunua miguu. Issue kama hizi hata shetani hukimbia.Mwanamke mwenye akili atatumbua hela ya mwanaume kilaini sana kama kumsukuma mlevi utelezini. Nikujue a few days ghafla unaleta story za "nimeagiza IST ila nimepungukiwa milioni 3". Nkikii?
 
Humu mnajifanya hamuwezi kuhonga lakini huko mtaani mnapigwa mizinga ya kufa mtu, ukizingatia humu tunatumia ID fake, mnabishana humu kumbe huyohuyo ndo anakupiga mizinga/unampiga mizinga
Nmemzimikia Miss wa Kinyalu jamanii ila kny kupigana mizinga 'NO' baba hapendi


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Nyie kuomba hizo papuchi ni sawa, ila nyie wakiwaomba hela mnahamaki why? muache kuomba papuchi kama hamtaki kuombwa hela, ukitaka kula lazima uliwe
Ivi iyo k2 huwa naifurahia mwenyewe?
haya ngoja 2waachie ziozeane tuône kama hamjaanza kuanguka hovyo hovyo na kujichelesha ovyo!
Kubal mkatae Wanaume ndo Jiwe la msingi....!
 
Hahahaha you are so funny, girl. Kulipia sio tatizo, hata kuhonga wala sio tabu but darn at least try to fool a dude. One date tu unaanza mizinga? haipendezi my dear. Sio kwamba hatujui tunatumika, la hasha. Kumtunza mwanamke ni wajibu wa mwanaume anayejielewa, hili halina mjadala. Lakini sio utoke na njaa zako huko halafu uanze kunipiga mizinga kisa nimekufunua miguu. Issue kama hizi hata shetani hukimbia.Mwanamke mwenye akili atatumbua hela ya mwanaume kilaini sana kama kumsukuma mlevi utelezini. Nikujue a few days ghafla unaleta story za "nimeagiza IST ila nimepungukiwa milioni 3". Nkikii?
Umeeleza yote niliyotaka kumjibu. Nafikiri atakuwa ameelewa, siyo kwamba hatutaki kulipia, unakuta nyama choma/vyakula kedekede amekula, vinywaji amekunywa na vyote vimelipiwa, hotel/guest imelipiwa raha wote tumepata asubuhi nimempa ile wenyewe wanaita hela ya supu aliyotaka.

Bado atasema tunaogopa gharama hapana, tunachoongelea hapa ni kufahamiana na demu leo kesho anapiga mzinga tena wa kufa mtu. Dada zetu hawaelewi tu kwamba Mwanaume kama yuko fiti kiuchumi wala huna haja ya kutumia nguvu nyingi labda kama hajampenda huyo mwanamama. Nenda naye taratibu hata kama una shida zako kwa wakati omba kitu kimoja kimoja.

Mwanaume anapomtokea mwanamke nayeye anakuwa na mahitaji yake ya kusikilizwa,kuliwazwa,kubembelezwa siyo kila siku wewe tu usikilizwe shida zako. Mwisho wa siku wanatumika na kuachwa kwa papara za kupiga mizinga kama hizo.
 
Mama yako hawezi kukuomba hela ni wajibu wako kumpa hata zaidi ya millioni
Mkuu kuna wakati kunatokea dharura sio ajabu akaiomba hiyo pesa, ingawaje ni kweli unaweza kuwa na utaratibu wa kumpelekea kila mwezi au kila wiki lakini kunaweza kutokea dharura kabla ya kipindi hicho.
 
eboh! Hivi hamjui kuwa KARATASI YA THAMANI NI PESA!

but zinatofautiana mkuu! kuna karatasi nyingine ni too inflated compared to others!

miaka mitano nyuma ungepewa million kumi cash in hand kwa pesa ya zimbabwe, ungelikimbia kutaka msaada!

tofauti kabisa na mabavyo ungepewa ten million pounds in cash.
 
Hamuombi tu risiti mngekuwa mnaomba mngekuwa mnapewa, kumbe wewe unataka vya bure, lakini kumbuka vya bure havina TBS, shauriro ukila ukatapika na kuhara

kuna risiti nyinge ni theoretical and intangible!

sio kila kitu lazima kiwe na physical evidence..

ndio maana ikaitwa customer service
 
Hamuombi tu risiti mngekuwa mnaomba mngekuwa mnapewa, kumbe wewe unataka vya bure, lakini kumbuka vya bure havina TBS, shauriro ukila ukatapika na kuhara[/QUOTE] Miss wa kinyaru una maana vya kulipia havina kutapika wala kuhara? Una maana wote wanaotapika na kuharisha wamekula vya bure?
 
Back
Top Bottom