We naweHakuwa amelala. Alikuwa anasikiliza maneno ya ZZK. Ila alikuwa anaonekana (reaction) kuonesha dharau ya hali ya juu kwa maelezo ya ZZK au kuonesha hali ya kiburi.
Inaelekea serikali inaidharau sana sector ya habari na michezo ndiyo maana yake haswaMpiga gitar mzur sna anajua ndo mana kapewa wizara hiyo
Naona Mzumbe walimpa cheti kwa kuzingatia hilo.😀😀Alifuzu kutukana wakati wa kampeni hakuna sifa nyingine
Kama wanafana vile
Nimeambiwa na school mate pale Nsumba, kuwa hiyo ni kawaida yake.
Usiamini cheti watu wanahonga sana, pima utendaji ndo utajuaNaona Mzumbe walimpa cheti kwa kuzingatia hilo.😀😀
Pole, hata wenyewe wanajua hawawezi ndio maana wanakimbilia majimbo ya wanyonge, waliokubali kuongozwa na yoyote wa ccm, kwani nape anaishi mtama? Kwa nini hakugombea jimbo lolote Dar mahali yalipo makazi yake? Jiongeze acha kusifia kila jamabo.Nape ni kichwa mtake msitake.huo ni wivu tu hiyo nafasi hamwezi pata