Hii ndiyo sababu jamaa hataki bunge liwe live

Hii ndiyo sababu jamaa hataki bunge liwe live

Anatafakari namna ya kuwatafutia nafasi mbwa wa polisi wapate jinsi ya kuingia eti ndani ya bunge "tukufu"
 
Ukawa hawatakaa wampende Nape ndio kiboko yao.

Walipeleka pesa Mtama ili ashindwe lkn bado akaibuka kidedea kwa kura nyingi.

Aliwahidi lowasa hawezi kuwa rais ,ndani na nje ya ccm ikatimia.


Huyu ndio Jembe Nape
Huu ndo ukweli ambao wapinzani hawataki hata kuusikia.

Kazi aliyotumwa ya kuwasambaratisha wapinzani , kaifanya kwa weledi wa hali ya juu hata ushindi kupatikana.

Si ajabu anao maadui wengi kutokana na kauli zake, ambazo zilikuwa kama risasi za rashasha na kuwafanya wamsagie meno.

Ni kijana ambae wapinzani wanatamani kuwa nae ingawa wanampiga madongo.

Umemtaja kama jembe Nape, nami namtambulisha hivi: Nape the great.
 
Jukwaa lilushaharibiwa siku nyingi na wa lumumba,wacha tutusuane.
 
Hahahahahahaha uzi huu siwaoni team lumumba the hapa kazi tu
 
Umejuaje?HAna hata elimu ndogo tu ya kujua kwamba SERIKALI haina mandate ya kulisimamia BUNGE.NAjiuliza aliyempa UWAZIRI aliangalia kigezo cha kupata ZERO form four,sielewi kwa kweli
Mpiga gitar mzur sna anajua ndo mana kapewa wizara hiyo
 
.....hee!, hawa wangesinzia kule korea ya kaskazini tungesha wasahau kithamboo...!
 
....in fact baadhi ya mawaziri wako very opposite na kasi ya magufuri!
mh.rais anadhamira ya kweli hasa ktk suala la ukweli na uwazi,lakini wateule wake wachache ni hopeless!!/
tumuombee mungu..!/
 
kwa mtu mwenye akili vzr alisoma uhakiki wa picha anajua tu kuwa hyo pc imetengenezwa, angalia vze kuna kamq ufito mweupe unaonekana kama upo nyuma, ukitaza utaona kwa makin unaona kabisa kuna ukugu wa picha,

halafu, mpigaji wa pc alipaswa kupiga horizontally pc, o vertical, ili kujastify usingizi wa nape, ingetosha na wabunge wengine kuonekana.. jitahidin kuyatazama mambo vyema, ni kwel nape anamapungufu ila kwa hili hapana..
 
Ukawa hawatakaa wampende Nape ndio kiboko yao.

Walipeleka pesa Mtama ili ashindwe lkn bado akaibuka kidedea kwa kura nyingi.

Aliwahidi lowasa hawezi kuwa rais ,ndani na nje ya ccm ikatimia.


Huyu ndio Jembe Nape


Mnaleta dharau, NaPe ana ujembe gani hasa ?! Only in Tz mswahili kama huyu kuitwa jembe
 
Kama nchi tuna safari ndefu sana,maana mustakabali wa watu milioni 45 umewekwa mikononi mwa watu sampuli hiyo.
 
f688f7fbe662781f7100ab351f9c9166.jpg
Ayaa!!! kumbe ana haka kaudhaifu,si ndio vikao vya kwanza tu hivi,haya
 
Yani hyo no sababu yakinifu kabisaaa

Wala haina haja ya kujenga hoja.
 
Hakuwa amelala. Alikuwa anasikiliza maneno ya ZZK. Ila alikuwa anaonekana (reaction) kuonesha dharau ya hali ya juu kwa maelezo ya ZZK au kuonesha hali ya kiburi.
Hapo tu kasoma diploma india, angekuwa professa watu mngekimbizana humu
 
Jimbo la Mtama ameshinda ukawa??

Niliposema labda baada ya karne ungenisoma. Uchaguzi umepita na waliopata nafasi tunataka waonyeshe uwezo wao kiutendaji na sio kuishi muda wote kama vile bado tupo campaign (malumbano &visasi)

Kinachomponza huyo nape ni position aliyekuwa nayo mwanzo hivyo anapoingia serikalini badala ya kutuliza kichwa na ajue anawatumikia wote anawaza mambo ya uenezi. BADO NAAMINI NAPE SI JEMBE
 
Papuchi za Dom weka mabali na watoto. Jamaa kakesha club na totoz,kapigwa kipupwe ndani ya mjengo,lazima uuchape. Kuna kipindi alipata ajali ya gari wakati anaendesha toka dar kwenda mkoani kwake,nadhani ni usingizi. Ukiwa na majukumu muhimu,punguza starehe.
 
Back
Top Bottom