Hii ndio Tanzania ya Magufuli, Unashangaa nini?

Hii ndio Tanzania ya Magufuli, Unashangaa nini?

Ni mtu mjinga peke yake atakayekimbialia kuwashutumu wahitimu wa chuo akiwaacha maprofesa wao ambao njaa inawaongoza kuwa makatibu wakuu na mawaziri wakizikana thesis zao kwa kuwa wameshindwa kujiajiri.

YAHERI MUNGU, Mungu akupe akili. Kuanguka kwa ajira kunawaathiri hata hao waliojiajiri. Tumia akili yako ndugu yangu, bidhaa unayozalisha ikikosa wateja basi kujiajiri kwako kumeingia dosari. Na ikiwa inaaminika kuwa VIJANA WANAPASWA TU KUJIAJIRI, kuna haja gani ya kuwasumbua vijana hao miaka 7 + 4 + 2 + 3 halafu waje kulima matikiti na kufuga kuku wa kisasa? Mbona Tupele anafuga kuku na aliishia darasa la 7?

Serikali ikikosa majibu ya ukosefu wa ajira isikimbilie 'MJIAJIRI', kwa maana katika miaka 7 + 4 + 2 + 3 kuna mwaka wowote umetengwa kuwafunda watu juu ya ujasiriamali?

Mimi humtukana mtu yeyote mnafiki. Jihesabu nimeshakutukana, maana ndio lililoko moyoni mwangu.
Hiyo ndiyo AKILI YAKO! Watu kama nyinyi uwa hamkosekani katika jamii. Tabia yako ya kulalamika muda wote pamoja na kutukana, inaonyesha msingi wa malezi mabaya uliyolelewa na wazazi wako. Sikulaumu wewe, ila tu lawama ni kwa wazazi wako. Tumia AKILI yako kutafuta MAJAWABU ya matatizo yako na siyo kutafuta MATATIZO yasiyokuwa na MAJAWABU. Unavyolalamika muda wote, basi ujue kuwa hata watoto utakaowazaa au uliowazaa na wao watakuwa walalamikaji. LIKE FATHER LIKE SON.
 
Kiazi sana.wewe umri mkubwa lkn akili ndogo.kumbuka unga sasa kg 1 ni 2300 unalijua hilo
Mimi Rais Magufuli ndiyo chaguo langu na hilo halina ubishi na kura nitampigia 2020. Kwa hiyo shida zako siyo shida zangu. Tuko katika nchi moja na hata ufanyeje, hauwezi kumuondoa madarakani Magufuli. Suburi 2020 ndiyo uonyeshe chuki yako.
 
Hiyo ndiyo AKILI YAKO! Watu kama nyinyi uwa hamkosekani katika jamii. Tabia yako ya kulalamika muda wote pamoja na kutukana, inaonyesha msingi wa malezi mabaya uliyolelewa na wazazi wako. Sikulaumu wewe, ila tu lawama ni kwa wazazi wako. Tumia AKILI yako kutafuta MAJAWABU ya matatizo yako na siyo kutafuta MATATIZO yasiyokuwa na MAJAWABU. Unavyolalamika muda wote, basi ujue kuwa hata watoto utakaowazaa au uliowazaa na wao watakuwa walalamikaji. LIKE FATHER LIKE SON.
matatizo binafsi unatatua mwenyewe

nambie kama ww tatizo la ukosefu wa barabara,maji, afya na ulinzi unalitatua vp?

hatuja chagua na wala hatutaki serikali itatue matatizo yetu, tunataka itupe NYENZO/ITUPE MIUNDOMBINU ya kuturahisishia kutatua matatizo yetu.

kama tukitatua matatizo yetu (binafsi) na ya kimahitaji nini ? umuhimu wa kuwa na serikali sasa?

watoto mlio zaliwa familia za makada na mboga 7 mna matatizo ya kufikiria sana
 
Wewe inaonekana una matatizo yako binafsi! Mbona Rais Magufuli anafanya vizuri tu!! Sema tu nyinyi ndiyo, kama wewe umetoka chuoni hivi karibuni, wale wanafunzi wenye mawazo ya kuajiliwa serikalini tu na hawataki kujituma kwa kutumia elimu yao kubadili hali inayowazunguka. Kama wewe ni muajiliwa, basi nyinyi ndiyo wale mliozoea kuiba hela ya serikali na sasa mianya hiyo imezibwa, mnaishia kulalama tu! Kwa ujumla, wakati nyinyi mnamlalamikia, sisi wengine tunamuona kama ni mkombozi wa Taifa letu kwa kuwa amebadilisha mfumo wa maisha na sasa ni heshima tu, nje na ndani ya nchi. ifikapo 2020, tutampigia kura nyingi za kutosha ili aweze kuendelea hadi 2025.
Hakunaccmanayempingamagufuriisipokuajemedalibashehivyosilushangaiunawaniaudcndugutushakuawajingawataifahilitupelekenitumtakavyoilayanamwisho
 
Unajua mtu ukiwa na kasoro nyingi na ukaruhusu wakuseme wawezavyo ingawa unao uwezo wa kuwanyamazisha wewe tutakuita kiongozi mzuri na unayejiamini. Lakini ukiwa unafanya mambo ya maendeleo lakini hutaki mtu abishe kwamba hapo usiweke hivyo weka hivi hatuwezi tukaona ubora wako
 
matatizo binafsi unatatua mwenyewe

nambie kama ww tatizo la ukosefu wa barabara,maji, afya na ulinzi unalitatua vp?

hatuja chagua na wala hatutaki serikali itatue matatizo yetu, tunataka itupe NYENZO/ITUPE MIUNDOMBINU ya kuturahisishia kutatua matatizo yetu.

kama tukitatua matatizo yetu (binafsi) na ya kimahitaji nini ? umuhimu wa kuwa na serikali sasa?

watoto mlio zaliwa familia za makada na mboga 7 mna matatizo ya kufikiria sana
Hivi kweli wewe umewahi kushiriki katika chaguzi yoyote ya kumchagua Rais na Mbunge wako katika nchi hii?? Unamjua mtu anayekuwa amepewa jukumu na wananchi la kudai miundombinu katika jimbo au Kata? Rais, Mbunge na Diwani uwa wanaomba kwa wananchi wapewa ridhaa ya kuwatumikia wananchi kwa kipindi cha miaka mitano 5 na baada ya muda huo, ndiyo wananchi wanampima na kumuuliza huyo kiongozi juu ya mambo waliyomtuma hawafanyie kwa kipindi cha miaka 5! Sasa wewe utaanzaje kulalamika ndani ya muda wa mwaka mmoja na nusu kuwa kiongozi wa ameshindwa kutekeleza yale tuliyomtuma? Hii inaonyesha wazi kuwa hata baadhi ya wananchi hawana uvumilivu, tatizo ni kuendekeza njaa ya haraka.
 
Wewe inaonekana una matatizo yako binafsi! Mbona Rais Magufuli anafanya vizuri tu!! Sema tu nyinyi ndiyo, kama wewe umetoka chuoni hivi karibuni, wale wanafunzi wenye mawazo ya kuajiliwa serikalini tu na hawataki kujituma kwa kutumia elimu yao kubadili hali inayowazunguka. Kama wewe ni muajiliwa, basi nyinyi ndiyo wale mliozoea kuiba hela ya serikali na sasa mianya hiyo imezibwa, mnaishia kulalama tu! Kwa ujumla, wakati nyinyi mnamlalamikia, sisi wengine tunamuona kama ni mkombozi wa Taifa letu kwa kuwa amebadilisha mfumo wa maisha na sasa ni heshima tu, nje na ndani ya nchi. ifikapo 2020, tutampigia kura nyingi za kutosha ili aweze kuendelea hadi 2025.

inawezekana kwa namna moja au nyingine akawa anafanya vizuri kwa uwezo wake pia anaweza kwa namna moja au nyingine akawa pia anafanya vibaya, je tumhukumu mwenendo wake kwa kutumia vigezo gani? hili ndio suala la kujiuliza...

Binafsi kwa mtazamo wangu kuna matatizo katika nchi hii ukiyapatia ufumbuzi basi taifa kama taifa litasonga mbele kwa kasi saana, pia nchi yetu lazima tuelewe inahitaji maendeleo ya haraka haraka na hili ni jambo linalowezekana kabisa kuleta maendeleo hapa bila kuumiza wananchi kwani tunazo rasilimali za kutuwezesha kufanya hivi..

Nishati ya umeme ya kutosheleza ni jambo la msingi kabisa ambalo tunalihitaji kwa sasa kama kipaumbele, tuweze kuzalisha umeme wa kutosha na uwe wa uhakika kwa kutumia vyanzo vyetu tulivyonavyo, tuongeze ufanisi kwenye sekta yetu ya kilimo kwa kuwezesha ukulima wa kisasa tukitumia teknolojia na majeshi yetu yashilikishwe kwa kiasi kikubwa katika hili, uzalishaji wa kutosha wa mazao ya kilimo uende sambamba na ujenzi wa viwanda vitakavyosaga, kusindika na kuprocess mazao haya ya kilimo, uwekezaji mkubwa kwenye elimu yetu iendane na dunia ilivyo na tuzalishe vijana wa kutosha kila mwaka wenye uelewa mzuri wa mambo waliyosomea, kuweka watu smart kwenye mifumo yetu na kuondoa kile kizazi cha kamlete, kubadili katiba na kuitengenezea nchi mfumo utakaouwezesha nchi kujiendesha yenyewe kwa karne nyingiiiiiii. HAYA YANGEWEZA KABISA KUFANYIKA KWA MIAKA 10 NA BINAFSI INGETOSHA KABISA KUMUITA ALIYEYAFANYA KAMA BABA YETU WA TAIFA..
 
Mwacheni magufuli apige kazi
Kama nyie mmeshikwa jichoni umieni tu

Kabla hajaingia hakuna aliewaza tanzania itapata tren ya umeme ivi karibuni lkn sahv hali ni njema

Tatizo mnalalamikalalamika ujingaujinga2

Ttreni ya umeme?? mbona tayari ilishakuwa kwenye plan under JK, unajua ule mwendo kasi kwanini uliwekewa zege pale chini? - kama hujui plani ilikuwa infuture ni kutoa mwendokasi na kubolt reli kwa ajili ya train za kasi mpaka morogoro.
plan ilishafanyika na surveying kutoka airport to city via tazara flyover ilishafanyika na mwisho kabisa hii ya SGR kutoka pugu to Morogoro ilishawekwa mezani under JK na Mwakyembe akiwa waziri wa usafirishaji..
 
Kuongoza watu wa aina yako, Rais anapaswa kuwa Kim Jong Un
 
Hiyo ndiyo AKILI YAKO! Watu kama nyinyi uwa hamkosekani katika jamii. Tabia yako ya kulalamika muda wote pamoja na kutukana, inaonyesha msingi wa malezi mabaya uliyolelewa na wazazi wako. Sikulaumu wewe, ila tu lawama ni kwa wazazi wako. Tumia AKILI yako kutafuta MAJAWABU ya matatizo yako na siyo kutafuta MATATIZO yasiyokuwa na MAJAWABU. Unavyolalamika muda wote, basi ujue kuwa hata watoto utakaowazaa au uliowazaa na wao watakuwa walalamikaji. LIKE FATHER LIKE SON.
Now you are talking about me! Nimeongea mambo meeengi, umevutiwa na matusi tu...idiot!

Hebu rudi kwenye hoja ya msingi. Nimekuuliza, kuna mwaka wowote kati ya 7+4+2+3 ambao mwanafunzi anafundishwa ujasiriamali?

Iweje kila serikali inapohojiwa kuhusu ajira na hali ya uchumi jibu liwe kujiajiri? Na watu hovyo kama wewe unalibeba na bila aibu wala mifano unamimina matapishi ya kujiajiri.
 
Wewe inaonekana una matatizo yako binafsi! Mbona Rais Magufuli anafanya vizuri tu!! Sema tu nyinyi ndiyo, kama wewe umetoka chuoni hivi karibuni, wale wanafunzi wenye mawazo ya kuajiliwa serikalini tu na hawataki kujituma kwa kutumia elimu yao kubadili hali inayowazunguka. Kama wewe ni muajiliwa, basi nyinyi ndiyo wale mliozoea kuiba hela ya serikali na sasa mianya hiyo imezibwa, mnaishia kulalama tu! Kwa ujumla, wakati nyinyi mnamlalamikia, sisi wengine tunamuona kama ni mkombozi wa Taifa letu kwa kuwa amebadilisha mfumo wa maisha na sasa ni heshima tu, nje na ndani ya nchi. ifikapo 2020, tutampigia kura nyingi za kutosha ili aweze kuendelea hadi 2025.
Huuu ni UCHOCHEZI kwenye uzi hakuna jina la MAGUFULI mkuu
 
Hivi kweli wewe umewahi kushiriki katika chaguzi yoyote ya kumchagua Rais na Mbunge wako katika nchi hii?? Unamjua mtu anayekuwa amepewa jukumu na wananchi la kudai miundombinu katika jimbo au Kata? Rais, Mbunge na Diwani uwa wanaomba kwa wananchi wapewa ridhaa ya kuwatumikia wananchi kwa kipindi cha miaka mitano 5 na baada ya muda huo, ndiyo wananchi wanampima na kumuuliza huyo kiongozi juu ya mambo waliyomtuma hawafanyie kwa kipindi cha miaka 5! Sasa wewe utaanzaje kulalamika ndani ya muda wa mwaka mmoja na nusu kuwa kiongozi wa ameshindwa kutekeleza yale tuliyomtuma? Hii inaonyesha wazi kuwa hata baadhi ya wananchi hawana uvumilivu, tatizo ni kuendekeza njaa ya haraka.
Siku nikiwa MPUMBAVU, nitampeleka mwanangu shule aanze darasa la 1 na sitajishughulisha na yeye hadi atakapomaliza darasa la 7 ndio nitakaa naye chini kumuhoji kama amefaulu au la.

Lakini nikiwa na akili zangu timamu, nitaiona haja ya kufuatilia kwa ukaribu maendeleo yake, siku kwa siku, mwaka kwa mwaka ili kuhakikisha yupo katika uelekeo sahihi.

Nikiwa na akili timamu, naamini kwamba, hata niwe na farasi mwenye kasi ipi, bado nitatakiwa kuzingatia uelekeo ili niweze kufika kwa wakati. Mpumbavu atajisemea, 'farasi wangu ana kasi sana, japokuwa Tabora ni Magharibi, mimi nitaenda kwa uelekeo wa Mashariki kwa kasi sana'.
 
Mwacheni magufuli apige kazi
Kama nyie mmeshikwa jichoni umieni tu

Kabla hajaingia hakuna aliewaza tanzania itapata tren ya umeme ivi karibuni lkn sahv hali ni njema

Tatizo mnalalamikalalamika ujingaujinga2
Hivi kumbe wameshikwa hasifanye kazi??? Acheni upuuzi
 
Wewe inaonekana una matatizo yako binafsi! Mbona Rais Magufuli anafanya vizuri tu!! Sema tu nyinyi ndiyo, kama wewe umetoka chuoni hivi karibuni, wale wanafunzi wenye mawazo ya kuajiliwa serikalini tu na hawataki kujituma kwa kutumia elimu yao kubadili hali inayowazunguka. Kama wewe ni muajiliwa, basi nyinyi ndiyo wale mliozoea kuiba hela ya serikali na sasa mianya hiyo imezibwa, mnaishia kulalama tu! Kwa ujumla, wakati nyinyi mnamlalamikia, sisi wengine tunamuona kama ni mkombozi wa Taifa letu kwa kuwa amebadilisha mfumo wa maisha na sasa ni heshima tu, nje na ndani ya nchi. ifikapo 2020, tutampigia kura nyingi za kutosha ili aweze kuendelea hadi 2025.
Haya ndo matatizo ya kuwa na uwezo mdogo wa kufikiri kama walivyo watanzania wengi,yaan wewe umekurupuka tu hujaelewa alichowaza huyu ya jamaa au alichotaka kufikisha kwetu. Umekurupuka unaanza kutema maganda. Kweli watanzania tunasafari ndefu sana,mungu tusaidie.
 
Mwacheni magufuli apige kazi
Kama nyie mmeshikwa jichoni umieni tu

Kabla hajaingia hakuna aliewaza tanzania itapata tren ya umeme ivi karibuni lkn sahv hali ni njema

Tatizo mnalalamikalalamika ujingaujinga2
Umeshaambiwa hii inawahusu GT tu ww kaa mbali nayo

Vigezo na masharti kuzingatiwa
 
Back
Top Bottom