Hii ndio maana ya kichinjio

Hii ndio maana ya kichinjio

Ngwathra

Platinum Member
Joined
Jul 11, 2007
Posts
7,304
Reaction score
15,022
America siku zote inaonyesha njia, ndio maana ya big brother, hawacheki na kima. Unaharibu unalipwa hapa hapa duniani, hii aibu kubwa sana kwa Trumpuu! Futa doła 6 kwa galoni eti anacheka tu, wamekula za uso na kuonyesha dunia maana ya baba wa demokrasia! Elon na mchuzi wake watu wamekula na kuchinja vilevile! Affordability imeua

Mungu wabariki wazungu, Ted Cruz bado yupo though na ule muswada wake watu kudisciplne shithole moja kule uswekeni hope wataanza nayo….

Time will telll
 
Screenshot_20260816-150515~2.png
 
Dollar 6 per gallon, si per liter kama huku.

Yani 3600*6 dollar=21,600 tsh Kwa gallon la Lita 5

Ndipo ujue kule si kama huku
 
Back
Top Bottom