Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

Labda kwa CCM, lakini kwa vyama pinzani mbona wamekuwa wakijitokeza watu safi tu. As long as Mahiga and the likes are within CCM, expect no Change, lots of excuses, business as usual. We need real CHANGE, No CCM.

Kupanda ngazi za uongozi upinzani ni lazima ucheze rafu. Saga la Zitto lime expose mengi. Mgombea gani wa upinzani msafi?

Watu wanaofikiri matatizo ya Tanzania ni chama kinachotawala wanajidanganya.

Tuna matatizo ya utamaduni ambayo yana kina kirefu kuliko vyama.
 
Hutokaa umpate mgombea au rais mwenzako, aishi kama wewe. Vinginevyo utaishia kuletewa kibaba cha chumvi, sh 500 karibia na uchaguzi baada ya hapo unaendelea na shida zako.

Tunahitaji Rais atakayeheshimu wananchi kwa kusimamia na kuilinda katiba, Kusimamia sheria bila woga wa mtu yeyote na kulinda mali za umma. Kuinua uchumi na kipato cha wananchi kwa kusimamia njia kuu za uchumi na kusimamia nidhamu ya matumizi ya serikali.

Maiga ni mwadilifu, mchapakazi na mfuatiliaji, anachotamka ndicho anachomaanisha, na ndicho atakachosimamia. Mleta mada amemlenga yeye kwa kuwa amebaini MAIGA ni mmoja kati ya wanaoonekana kuwa tishio kwa wapendwa wa GRAND MUFTI. Vinginevyo hajui Maiga ni nani.

Hata wewe humjui huyo mtu, ni nani Maiga??
 
Hivi Janeth Mbene ,hajawahi kuchota vijisent kipindi fulani. Ngoja nipekuwe mafaili yangu!

Huyu si ndiyo yule Mbunge mwenye tuhuma ya kunyang'anya kiwanja Masaki............Kama kanyang'anya akiwa Waziri,akiwa Rais itakuwaje?
 
sema "i" sio "we"! Kwanini unadhani kwa kuwa wewe humjui basi wote hatumjui? Actually kwa walio wengi wanamjua the father kuliko huyo daughter

Wengine hatuwajui wote wawili,baba na mtoto
 
Wengine hatuwajui wote wawili,baba na mtoto

ndio hivyo, mtu hajui alafu anaongea as if wote hatujui. Halafu pili Janet alikuwa diwani wa masaki na alikuwa anapigania kiwanja cha wazi (open space) kilichovamiwa. Hakuwa peke yake alikuwa anaongoza mapambano kama diwani. Hajapora kiwanja chochote hapo labda kama ni kesi nyingine tusiyoifahamu.
 
ndio hivyo, mtu hajui alafu anaongea as if wote hatujui. Halafu pili Janet alikuwa diwani wa masaki na alikuwa anapigania kiwanja cha wazi (open space) kilichovamiwa. Hakuwa peke yake alikuwa anaongoza mapambano kama diwani. Hajapora kiwanja chochote hapo labda kama ni kesi nyingine tusiyoifahamu.

Nakumbuka kuna kiwanja kilikuwa kinagombewa kati ya double tree mkazi wa eneo husika ambaye alikuwa anaishi hapo,wakati yule mama ameteuliwa kuwa Naibu Waziri wa ardhi,haikuwa open space..Alikuwa amewapa double tree eneo la huyo mama..siyo kwamba Ilikuwa open space..
 
Nakumbuka kuna kiwanja kilikuwa kinagombewa kati ya double tree mkazi wa eneo husika ambaye alikuwa anaishi hapo,wakati yule mama ameteuliwa kuwa Naibu Waziri wa ardhi,haikuwa open space..Alikuwa amewapa double tree eneo la huyo mama..siyo kwamba Ilikuwa open space..

Kesi tunayozungumzia ni hiyo hiyo. Huyo mkazi ameenda mahakamani? Sidhani kama kuna mtu anayemiliki halali ardhi maeneo ya masaki anaweza kunyang'anywa kirahisi rahisi na MWENYEKTI WA MTAA! Hapo lazima kutakuwa na uwongo fulani. Na pili, hao Double tree wamejenga hapo? sasa hivi kuna nini eneo hilo?
 
Kesi tunayozungumzia ni hiyo hiyo. Huyo mkazi ameenda mahakamani? Sidhani kama kuna mtu anayemiliki halali ardhi maeneo ya masaki anaweza kunyang'anywa kirahisi rahisi na MWENYEKTI WA MTAA! Hapo lazima kutakuwa na uwongo fulani. Na pili, hao Double tree wamejenga hapo? sasa hivi kuna nini eneo hilo?

Double Tree wameshajenga hapo.
 
Pasco, muone mlkurupukaji mwengine huyu. taarifa sahihi zimeshatolewa lakini bado anang'ang'ana na taarifa potofu.

Na hawa ndio dizaini ya wapiga kura tulionao, sasa huyu ana ufahamu wa kutumia JF lakini ndio yale mambo ya shake well before use. Safari ndefu.
Dah!!! Mkuu yawezekana sikusoma taarifa juu ya uhusiano huo. Ila imeniuma ulivyoninanga kwa Pasco!! Sawa bana. Yakimwagika hayazoleki. Asante kwa kuwa nitakuwa mpiga kura makini.
 
Double Tree wameshajenga hapo.

kama ndio hivyo basi kuna kizungumkuti maana sababu ya kunyang'anywa yule jamaa ilikuwa kwamba amevamia na kukaa isivyo halali eneo la serikali. Are you absolutely sure kuwa Double tree wamejenga kwenye the same area? Na je wamenunua au serikali imeingia ubia?
 
kama ndio hivyo basi kuna kizungumkuti maana sababu ya kunyang'anywa yule jamaa ilikuwa kwamba amevamia na kukaa isivyo halali eneo la serikali. Are you absolutely sure kuwa Double tree wamejenga kwenye the same area? Na je wamenunua au serikali imeingia ubia?

Wamejenga,nenda kaangalia I was there about few weeks ago...Hii Tanzania ndugu yangu unaweza kuwa na nyumba inamiaka zaidi ya 20 akaja mwekezaji ukaambiwa umevamia eneo la wazi na baada ya mwaka ukakuta kitu kimewekwa.......

Ndiyo maana bila CCM Tanzania Maendeleo yanawezekana
 
Wamejenga,nenda kaangalia I was there about few weeks ago...Hii Tanzania ndugu yangu unaweza kuwa na nyumba inamiaka zaidi ya 20 akaja mwekezaji ukaambiwa umevamia eneo la wazi na baada ya mwaka ukakuta kitu kimewekwa.......

Ndiyo maana bila CCM Tanzania Maendeleo yanawezekana

Bila taarifa za upande wa pili ni vigumu kufanya conclusion, yes tuna matatizo mengi lakini hatujafikia impunity ya namna hiyo, huyo jamaa hakuwa mmiliki hapo alikuwa squatter (as in mabanda banda), mimi ninachotaka kujua ni jinsi huyo Double tree alivyojenga kwenye eneo la serikali, je amekodishwa? amenunua out right or what.
 
Bila taarifa za upande wa pili ni vigumu kufanya conclusion, yes tuna matatizo mengi lakini hatujafikia impunity ya namna hiyo, huyo jamaa hakuwa mmiliki hapo alikuwa squatter (as in mabanda banda), mimi ninachotaka kujua ni jinsi huyo Double tree alivyojenga kwenye eneo la serikali, je amekodishwa? amenunua out right or what.

Hapo kaka sifahamu ila mjengo upo.Nchi yetu tatizo kubwa ni RUSHWA ambayo inamaliza kabisa TAIFA.
 
Wale wanaosema Mahiga haijui nchi hii hawaifahamu historia yake; huyu bwana alikuwa shushushu mkubwa sana nchini kabla ya kuteuliwa kufanya kazi za kibalozi. Kama shushushu alivijua vitongoji vyote vya nchi hii na kwa taarifa ya wale waliozaliwa juzi huyu bwana alikuwa ndio shahidi mkubwa kwenye kesi ya wahaini waliotaka kumpindua mwalimu Nyerere!!
 
Back
Top Bottom