Hii ndio Dini Kongwe Duniani

Hii ndio Dini Kongwe Duniani

Kwa utafiti wa maandiko mkuu.
Kwa hiyo wanasayansi waliofanya radiometric dating maabara na kuchungiza fossils za kila aina kona mbalimbali za Dunia wanakuacha hoi wakisema binadamu wamekuwepo duniani kwa miaka 300,000 lakini unabugia maandiko yalioandikwa na wachunga mbuzi wa Mashariki ya kati miaka 4000 waliosema wanazungumza na mtu huko mawinguni bila chembe ya uthibitisho kama ukweli halisi!😁
Make it make sense.
 
Kwa hiyo wanasayansi waliofanya radiometric dating maabara na kuchungiza fossils za kila aina wanakuacha hoi wakisema binadamu wamekuwepo duniani kwa miaka 300,000 lakini unabugia maandiko yalioandikwa na wachunga mbuzi miaka 4000 waliosema wanazungumza na mtu huko mawinguni bila chembe ya uthibitisho!
Hahahhhh watu wameongozwa na MUNGU nyie mnakazana kupima sijui maradiometric!
 
Atheist wameanza lini? na mwasisi ni nani? na wana wafuasi wangapi?
Yoda Kiranga kujeni mtoe mwongozo!
Kila mtu ni Atheist in nature.

Hata wewe ni Atheist na ulizaliwa ukiwa Atheist.

Atheist ni mtu asiyekuwa na imani ya aina yoyote ile ya Mungu au miungu.

Mtu yeyote anapozaliwa anakuwa hana imani ya aina yoyote ile. Mpaka pale wazazi au walezi wake wanapo introduce imani ya Mungu kwako.

Ndio pale watoto hufundishwa kusali, kumuomba huyo Mungu.

Watoto hupelekwa mafundisho ya komunyo na kipaimara.

Watoto wa kiislamu hupelekwa madrasa.

Hii yote ni kumtoa mtoto kutoka kuwa Atheist mpaka kuwa Theist.

Hakuna anayezaliwa na imani ya Mungu.

Hakuna aliye zaliwa na imani ya Mungu.

Kila mtu amezaliwa Atheist bila kuwa na imani yoyote ile ya Mungu.
 
Hahahhhh watu wameongozwa na MUNGU nyie mnakazana kupima sijui maradiometric!
Mwingine aliyeongozwa na mungu ni Joseph Smith aliyesema Yesu alipofufuka alienda kuishi Marekani na pia Alipewa sahani za dhahabu kutoka kwa malaika Moroni zenye maandiko aliyotumia kuandika kitabu cha Mormon.

Kwenye dini unaweza kuamua kuamini story yako yoyote inayokuvutia na ukaonekana mentally fit tu ila mtu akiamua kufuata Sayansi na rational thinking anaonekana hamnazo kwa waamini mungu radicals. Crazy world😁.
 
Mwingine aliyeongozwa na mungu ni Joseph Smith aliyesema Yesu alipofufuka alienda kuishi Marekani na pia Alipewa sahani za dhahabu kutoka kwa malaika Moroni zenye maandiko aliyotumia kuandika kitabu cha Mormon.
Huyo jamaa analake jambo... hiyo dini ina crazy beliefs!
 
Kila mtu ni Atheist in nature.

Hata wewe ni Atheist na ulizaliwa ukiwa Atheist.

Atheist ni mtu asiyekuwa na imani ya aina yoyote ile ya Mungu au miungu.

Mtu yeyote anapozaliwa anakuwa hana imani ya aina yoyote ile. Mpaka pale wazazi au walezi wake wanapo introduce imani ya Mungu kwako.

Ndio pale watoto hufundishwa kusali, kumuomba huyo Mungu.

Watoto hupelekwa mafundisho ya komunyo na kipaimara.

Watoto wa kiislamu hupelekwa madrasa.

Hii yote ni kumtoa mtoto kutoka kuwa Atheist mpaka kuwa Theist.

Hakuna anayezaliwa na imani ya Mungu.

Hakuna aliye zaliwa na imani ya Mungu.

Kila mtu amezaliwa Atheist bila kuwa na imani yoyote ile ya Mungu.
Binadamu ametokana na nini?
 
Hiyo mifumo imetokana na nini
Hapa sasa tunahamia kwenye falsafa.

Kwa sababu sasa kila mfumo utahitaji kutokana na kitu fulani.

Kama kila kitu kilichopo kitahitaji kuwa na chanzo chake, Hata chanzo cha kila kitu kitahitaji kuwa na chanzo chake kingine.

Kama kila kitu kilichopo lazima kiwe kilitokana na kitu kingine, basi kutakuwa na msururu mrefu wa vyanzo vingi vinavyotoka vitu.

Pasiwepo kitu chochote kile kilicho exist chenyewe tu pasipo chanzo.

Hivyo kutakuwa na msururu mrefu wa vyanzo vingi visivyokuwa na mwisho. Endless.

Ikiwa mifumo tata inahitaji muumbaji, basi muumbaji naye anahitaji muumbaji aliye tata zaidi.

Hilo linapelekea msururu mrefu usio na mwisho wa waumbaji, ambapo kila mmoja anakuwa tata zaidi kuliko aliyemtangulia.

If complex systems require a creator then creator requires a more complex creator that imply an infinite chain of creators that get more and more complex.

Hii ndio inaitwa infinite regress of causes .

An infinite regress is a chain of valid causes, reasons, or explanations that goes on forever without a final stop.

It happens when step "A" needs step "B" to explain it, step "B" needs step "C," step "C" needs step "D" and the list never ends.

An infinite regress of causes is an endless chain of events where every cause has its own prior cause going back forever.

There is no first event, no start, and no uncaused beginning.
 
Huyo jamaa analake jambo... hiyo dini ina crazy beliefs!
Ipi isiyo crazy belief?
Inayosema kuna mama wa mungu amepaa yuko mbinguni anawaombea kwa mtoto wake anayewaombea kwa baba yake??
AU inayosema usile nguruwe, Kambale, Kaa na Ngamia kwa sababu ni haramu?

Au yenye watu wakisali wanazungumza kwa lugha za ajabu zisizokuwepo?

Au iliyoanzishwa na pedophile bwana vita aliyeoa mtoto wa miaka sita sijui tisa ambaye kila alipotaka kuongeza mke alisema ameshushiwa aya??
 
Back
Top Bottom