Hii nayo..!


M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
hi,jf members! kuna kitu kinanitatiza kila cku asilimia kubwa ya wasichana/Wanawake ninaopishana nao wanakuwa wamevaa suruali zimebanaa! kwa watu ambao tunatoka bush hadi aibu kuwatazama, lengo lao huwa nini?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,368
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,368 280
hi,jf members! kuna kitu kinanitatiza kila cku asilimia kubwa ya wasichana/Wanawake ninaopishana nao wanakuwa wamevaa suruali zimebanaa! kwa watu ambao tunatoka bush hadi aibu kuwatazama, lengo lao huwa nini?
Fashion tu mkuu_na wala si kingine!.....style that gain popular...na zinawapendeza kweli kweli
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
funga macho unapopishana nao. kwani lazima uwaangalie?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
fasheni. Vaa mawani ya mbao usiwaone
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
wengi wao hawajui wafanyacho...
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Pole kwa mshangao na karibu majin ile ni style tu ambayo ndio imeshika kasi kwa sasa, pia kuna skin-tite ambazo ni sawa na hajavaa kitu so ukiona usije ukakimbia au kuinama ni mavazi tu ya wadada siku hizi.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
hayo yanakushangaza? ukikua utaacha.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Afu hapo hujakutana na wale wenye swagga za brookyln na manhattan wakakupgia kiswa-english,c utataman kurudi bush kwenu cku hyo hyo.
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Fashion tu mkuu_na wala si kingine!.....style that gain popular...na zinawapendeza kweli kweli
Zinawapendeza?????? Afadhali nina makengeza...
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,742
Likes
8,846
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,742 8,846 280
sema wakwazwa na nini ukuiona mavazi hayo.. tukushauri.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Siku hizi suala la mavazi ukilijadili sana litakuumiza kichwa na mwisho wa siku hutaweza kuwabadili uvaaji wao.
 
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
489
Likes
33
Points
45
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
489 33 45
Wanadai ndio fashen bt wengine wanafanya hvyo kwa target zao wenyewe nadhan inaeleweka maswala ya mishe mjini.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wamelaaniwa. Hao ni mashetani walitumwa kutupoteza wana wa Mungu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
mkishindwa ya mjini,mnarudi vijijini......ya mjini acheni mjini..
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
biashara matangazo....! fanya uchaguzi wako....!
 

Forum statistics

Threads 1,237,568
Members 475,562
Posts 29,293,840