Hii mvua Dar naona inaongezeka mara dufu

Hii mvua Dar naona inaongezeka mara dufu

Naomba hii mvua inyeshe miezi miwili ili tuheshimiane.
 
Hapa nilipo imeanza kunyesha tangu saa 5 usiku hadi muda huu bado inanyesha tu..
 
Majuzi tuliambiwa kufikia leo Jumapili itapunguwa maajabu inaongezeka. Vifaa vyao vinasoma kinyume nyume.
Hii ni Bongo mkuu, vimeo kila kona[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Huku imeshaharibu yani vilinge vyote kasoro changu tunguli zimelowana zote
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Kwa kweli mvua haina huruma, inavamia hadi vilinge. Pole sana Baharia wa matunguli....
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Kwa kweli mvua haina huruma, inavamia hadi vilinge. Pole sana Baharia wa matunguli....
 
Mkuu hata mimi nimecheka hadi mkewangu kanishangaa hapa kitandani. Yaan jf ni rahaa burdaniii mpaka mwishooo mwanawanee
Badala mfurahie ndoa wewe unatazama JF kitandani! Ndio maana ndoa za sasa hivi changamoto. Usiku simu inakaa mbali kwa wanandoa
 
Dar sio mkoa wa wakulima hii. Ndo sababu watu tinawahi kuichoka mvua dar kila. Mtu ni mfanya biashara maji, soda, juice na vinywaji vingine vingi, leso yaani dareck, lalamba ya baresa azam sasa wapi na wapi na mamvua inyeshe huko huko mikoani mnakulima mazao sio dar.
Dar ni mkoa mzuri, sema umejaa pretenders
 
Siyo wote mkuu hao ni Chadema!! Wanapenda kulalamika lalamika sasa naona wanataka kumlalamikia Mungu sasa!
Wanaolalamika hawana badge za vyama. Wote akili moja tu ya kulalamikia serikali.
 
Binadamu hatuna wema iwe jua makelele inyeshe mvua makelele..!Lipi jema kwenu..?
 
Back
Top Bottom