Hii lazima kila mmoja asome | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii lazima kila mmoja asome

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LINCOLINMTZA, Mar 23, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    (1)GREAT MINDS DISCUSS IDEAS

    (2)AVERAGE MINDS DISCUSS EVENTS

    (3)SMALL MINDS DISCUSS PEOPLE

    Watu wa aina zote zilizopo hapo juu wapo kwenye jamii na humu jamvini. Mimi ningependa wote tuwe kwenye (1). Hebu jiangalie kama haupo hapo kwenye (1), jitahidi uelekee hapo ili uendane na hadhi ya jukwaa letu.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    ST. Joseph College of Engineering
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hakuna jamii ya ma-intellectual 100% Mkuu. Kwenye jamii kuna no. 1-3, sasa hapo utafanyaje?
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Tofauti hii inachangiwa na mambo mengi. Mf, elimu, mazingira, kipato. N.k
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Matabaka yote ni muhimu lakini kunatakiwa kuwe na uwiano mzuri, mafano kama tabaka la kwanza ni wachache mambo ka research hayata fanyika ipasavyo kwahiyo matatizo mbalimbali hayawezi kutatuliwa.

    Mfano mzuri ni Tanzania ambapo asilimia kubwa ya raia hawana elimu ya uraia, kwahiyo hawajui haki zao, wengi hawaijui hata katiba ya nchi ndiyo maana watu wengi hawakuhoji uhalali wa tume ya uchaguzi kuchaguliwa na raisi kwabla ya uchaguzi wa octoba 2010.

    Sasa kama kundi hili lingekuwa kubwa lingehoji tatizo la katiba na serikali isinge kuwa na ubavu wa kuzuia hiyo hoja kwasababu asilimia kubwa ya wananchi imepevuka. Kumbuka yale maneno mtaji wa...ni ujinga wa watanzania.

    Vile vile tabaka la chini linahitajika kwasababu kunashuguli ambazo hazihitaji kuumiza kichwa sasa nani atafaya kama wote ni intellectual.
     
Loading...