hii kitu ipo hapa kwetu?


carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Jana nilikuwa naangalia movie moja inaitwa A diary of a tired black man, niliipenda na ikanifikirisha sana. inaelezea jinsi african-american women wanavyoharibu relationship zao kwa ajili tu ya matatizo waliyopitia katika maisha yao. Yani vitu kama kukosa malezi ya baba na mama (kwamba majority wamelelewa na mzazi mmoja hasa mama, so hawakuwa na father figure), pia previous relationship kama zilikuwa abusive, wanacarry that anger to a next relationship, na pia type ya marafiki wa kike walio nao, wengi wao ni ambao wamefail kwenye r/ship zao kwa sababu kama hizo na hivyo wanaadvise vibaya. Hii inasababisha hata kama mwanamke kapata mwanaume mzuri asiye na tatizo lolote kusuffer kwenye r/ship na kuamua kuondoka. Nimelileta hapa ili kupata mawazo ya wengine maana kwa mawazo yangu mimi nadhani hili linakuja kwa jamii yetu kwa kasi pia, tunashughudia divorce nyingi kwa sasa, na hata kama siyo divorce, ndoa nyingi zina migogoro, watu wanaishi kwa machale zaidi kila mtu akiwa mguu ndani mguu nje. Watu wengi waliokuwa wanahojiwa wamekubali kwamba wanawake wengi wana hasira au wana vitu wameficha ndani ya roho zao vinavyoleta anger attack unnecessarily. Hiyo imepewa jina la Angry Black Woman Syndrome (ABWS). Ningependa kila mtu ajiangalie je:
Kama wewe ni mwanamke;
ni mwanamke mwenye hasira,
je marafiki zako wa kike ni wanawake wenye hasira
nini kinachofanyaga mahusiano yako kuharibika?
Ukisema au kujiona strong woman, huwa unamaanisha nini?

Kama wewe ni mwanaume;
Ulishawahi kuwa na mahusiano na mwanamke mwenye hasira?
na kama jibu ni ndiyo, hali hiyo ikufanya ujisikieje?
Je hali hiyo ilikufanya uchoke?
Na kwa wote
Mnasolve vipi matatizo ya kimahusiano yanapotokea?

Mwisho atakaeyeweza kuipata hii movie aiangalie, inasaidia kukufanyia self- analysis na kujua uliposimama. (najua kuna watu wameshaiona hii mpvie/documentary). Ingine yenye theme inayokaribiana na hii ni "NOt easily broken", the same issues za marriage zinavyokuwa affected na kazi zetu hizi, wazazi etc.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Sounds so gud to watch it!...(unazo hz dvd nini carmel tukuungishe.:D:D)!!

Watu wanaingia kwenye ndoa wakiwa skeptical, hata ukiangalia happa JF, posts nyingi za wanaotaka kuingia kwenye relations hizi zinakuwa na hali ya machale sana juu ya uamuzi wao.

Kwa wenye dini, dawa yake ni rahisi, kuomba mke toka kwa Mungu, ili akupe mtu mtakayefanana, na hivyo kuachana na haofu zote na hasira zisizokuwa na sababu.

Maisha ya kukaa na hasira kifuani ni hatari mno kwa ndoa, maana hakuna ajuaye zitalipuka saa ngapi, na adha yake itakuwa nini.

We should not step into marriage in a trial manner, this is 'once and for all'-thing!

Nitatafuta hii movie..interested!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
PJ hizi movie ni nzuri sana zinaelezea reality kabisa za maisha and not dreams za holywood. Kwa mfano mashost zetu huwa tunaongea nao nini kuhusu waume zetu, na ushauri tunaopewa mara nyingi ni wa aina gani? unaweza kuta mwanamke aliyeolewa anaenda salon anaanza kuelezea mume wangu hafanyi hivi, no irresponsible sana ni hivi na vile. wakati wote unaowaelezea hawana hata ndoa , so they dont understand your language, they will just tell you mistreat him, na mtu na akili zake anachukua ushauri na kuufanyia kazi, anakuwa kiburi na kuharibu ndoa yake.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Kama wewe ni mwanaume;
Ulishawahi kuwa na mahusiano na mwanamke mwenye hasira?
na kama jibu ni ndiyo, hali hiyo ikufanya ujisikieje?
Je hali hiyo ilikufanya uchoke?
Yeah nimewahi kuwa na uhusiano na mtu mwenye hasira kali.
Huyu alikuwa anapenda niwe naenda kulala kwake nikienda kumega na kurudi siku hiyo sipati kitu mpaka nilale mpaka asubuhi ndo ananipa vitu vinginevyo naishia kula kwa macho tu na mtoto alikuwa kaumbika balaa black beauty namba 8.
hasira zake mm nilikuwa nasolve kwa kuondoka kimya kimyaa kesho yake yeye anaanza kunitafuta yeye.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,926
Likes
8,729
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,926 8,729 280
Mkuu Invisible,

Saidia watu hapa with these two movies:

1. The diary of a tired black Man

2. Not easily broken

Probably na hizi:

WHY did I get married?

I think I love my Wife
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Mh! Mazee, siku hizi si msichana wala mvulana wote dugu moja! ujuaji mwingi, kutaka kuwa juu ya mwingine. Hakuna mjadala endapo kutatokea tatizo. Yaani suala la mahusiano siku hizi ni kama mtu ameomba lift kwenye gari ya mtu yuko tayari kuteremka kituo chochote ili mradi ni muelekeo wa huko aendako....Sasa sidhani hata kama wataangalia hizo movie kutakuwa na changes. Ni ka-fashion fulani kameingia so wat haoni tabu kujaribu...
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
Kama wewe ni mwanaume;
Ulishawahi kuwa na mahusiano na mwanamke mwenye hasira?
na kama jibu ni ndiyo, hali hiyo ikufanya ujisikieje?
Je hali hiyo ilikufanya uchoke?
Na kwa wote
Mnasolve vipi matatizo ya kimahusiano yanapotokea?
Hii movie nilishaiona, na kwa kuangalia from a wider perspective ninaweza kusummarise kuwa watu wengi tunaaffectiwa na our past experiences and environment. Tunaingia kwenye relationships tukiwa na mawazo (assumptions) tulizoziona kwa wazazi wetu, marafiki, majirani au hata ndugu zetu wengine has watu wale waliokuwa karibu yetu wakati wa kukua kwetu!
Sasa, shida inakuja pale unapomuassume rafiki yako badala ya kuchukua muda kumfahamu; nguvu na unyonge wake!
Pia marafiki tulio nao; hawa ni watu wanaoweza kutuharibu ama kutujenga! But we really have to be mature enough to discern this.
Cha maana ni kuchukua muda kumfahamu mpenzi wakoSahau yote uliyofahamu kuhusu wanaume/wanawake, uliyoona ama uliyoambiwa!
Nadhani hii itasaidia sana...
Nawasilisha!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Mkuu Invisible,

Saidia watu hapa with these two movies:

1. The diary of a tired black Man

2. Not easily broken

Probably na hizi:

WHY did I get married?

I think I love my Wife
Thanks Sinyolita, na kweli Invicible atusaidie hizi movie. Ingine nayoitafuta sana ni hiyo why did i get married? maana watu hapa washai-recommend sana, na hiyo ingine pia.
 
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
543
Likes
1
Points
0
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
543 1 0
@Carmel,..why did i get married ni nzuri pia, mi nimeiona kuna mafunzo to both mwanamke na mwanaume, iyo uisemayo kuna mtu jana alisema iko hewan but sikuwa home but allisifia sana nayeye, illikuwa zone reality? Nitatatafuta au nicheck kama watarudia.
 
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
200
Likes
6
Points
35
Jeni

Jeni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
200 6 35
Thanks Sinyolita, na kweli Invicible atusaidie hizi movie. Ingine nayoitafuta sana ni hiyo why did i get married? maana watu hapa washai-recommend sana, na hiyo ingine pia.
Why did I get married (80/20) itafute kwa kweli ni nzuri sana
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
@Carmel,..why did i get married ni nzuri pia, mi nimeiona kuna mafunzo to both mwanamke na mwanaume, iyo uisemayo kuna mtu jana alisema iko hewan but sikuwa home but allisifia sana nayeye, illikuwa zone reality? Nitatatafuta au nicheck kama watarudia.
nimeitafuta na bado naendelea kuitafuta. iw ont rest till i watch it.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
what ur saying is real true pal,pia jaribu kucheki the white maasai,yani cc mostly African nadhani hatueleweki,unapokasirika mwenzio anafurahi,unapopenda mwenzio hapendi n viseverse,but ni kwamba we dnt share our relationships at all,wat I mean is yani mko in a relationship but kila mtu anafanya kivyake tu.
Thanks Sinyolita, na kweli Invicible atusaidie hizi movie. Ingine nayoitafuta sana ni hiyo why did i get married? maana watu hapa washai-recommend sana, na hiyo ingine pia.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,304
Likes
1,775
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,304 1,775 280
nimeitafuta na bado naendelea kuitafuta. iw ont rest till i watch it.
carmel ifuate hapa mamii,im always there for you


<a href="http://www.watch-movies-online.tv/movies/why_did_i_get_married/" style="color:#1A7ED9"><b>Watch &quot;Why Did I Get Married?&quot; Movie</b></a>
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Mwisho atakaeyeweza kuipata hii movie aiangalie, inasaidia kukufanyia self- analysis na kujua uliposimama. (najua kuna watu wameshaiona hii mpvie/documentary). Ingine yenye theme inayokaribiana na hii ni "NOt easily broken", the same issues za marriage zinavyokuwa affected na kazi zetu hizi, wazazi etc.
ziko nyingi, daangu. kama obsessed, deliver us from Eva, exhale, disappearing act, etc. kama mtu anazihitaji aende tu pale ubungo na kutafuta American movies. zina simulizi nzuri na za kufundisha ajabu. just go there
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
77
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 77 0
anger kwa mwanamke inasababishwa na vitu vingi kama ulotaja, au kuwa akili yake inafikiria mambo mengi...................labda inabidi aangalie wazee wake, wadogo apeleke shule, kazi nayofanya hela haimtoshi nk.

mbaya zaidi unakuta anakuwa na mwanamme asiyekuwa responsible enough kumpokea matatizo yake (ama in reality au kwa dhana yake mwenyewe.)

wanawke wengi tumejenga dhana kuwa ukiwa na mwnamme usimhadithie matatizo yako kwa sababu ataona unamuomba hela yake wakati ki kweli u just need someone to go into that emotional ride with u.

wanaume inabidi mnapokuwa na wanawake muwe committed emotionally ili wanawake wapunguze hasira
 
Kidege

Kidege

Member
Joined
Jul 18, 2009
Messages
87
Likes
0
Points
13
Kidege

Kidege

Member
Joined Jul 18, 2009
87 0 13
Sounds so gud to watch it!...(unazo hz dvd nini carmel tukuungishe.:D:D)!!

Watu wanaingia kwenye ndoa wakiwa skeptical, hata ukiangalia happa JF, posts nyingi za wanaotaka kuingia kwenye relations hizi zinakuwa na hali ya machale sana juu ya uamuzi wao.

Kwa wenye dini, dawa yake ni rahisi, kuomba mke toka kwa Mungu, ili akupe mtu mtakayefanana, na hivyo kuachana na haofu zote na hasira zisizokuwa na sababu.

Maisha ya kukaa na hasira kifuani ni hatari mno kwa ndoa, maana hakuna ajuaye zitalipuka saa ngapi, na adha yake itakuwa nini.

We should not step into marriage in a trial manner, this is 'once and for all'-thing!

Nitatafuta hii movie..interested!

Kwa wasio na dini dawa yake nn PJ?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Mkuu Invisible,

Saidia watu hapa with these two movies:

1. The diary of a tired black Man

2. Not easily broken

Probably na hizi:

WHY did I get married?

I think I love my Wife
Nimepitia hizo mbili; nadahani ni nzuri sana na mausia yake kwa wanandoa ni vitu vya kujifunza; namna tunavojitoa na thamani ambayo tumekuwa tukizipa ndoa zetu!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
hayo mambo ya kusimuliana habari za nyumbani kwako salon kwa kweli huwa yananiudhi sana. utakuta mtu hata hakufahamu anaanza kukuhadithia mambo ya nyumbani kwake; my husband this, my husband that... ukweli inaudhi sana.
itabidi sasa tuwe tunaenda salon kwa appointments, haya mambo ya kulundikana salon msululu mzima mnasubiri kuhudumiwa kunafanya watu waongee yasiyofaa kwa watu wasiofaa
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Jana nilikuwa naangalia movie moja inaitwa A diary of a tired black man, niliipenda na ikanifikirisha sana. inaelezea jinsi african-american women wanavyoharibu relationship zao kwa ajili tu ya matatizo waliyopitia katika maisha yao. Yani vitu kama kukosa malezi ya baba na mama (kwamba majority wamelelewa na mzazi mmoja hasa mama, so hawakuwa na father figure), pia previous relationship kama zilikuwa abusive, wanacarry that anger to a next relationship, na pia type ya marafiki wa kike walio nao, wengi wao ni ambao wamefail kwenye r/ship zao kwa sababu kama hizo na hivyo wanaadvise vibaya. Hii inasababisha hata kama mwanamke kapata mwanaume mzuri asiye na tatizo lolote kusuffer kwenye r/ship na kuamua kuondoka. Nimelileta hapa ili kupata mawazo ya wengine maana kwa mawazo yangu mimi nadhani hili linakuja kwa jamii yetu kwa kasi pia, tunashughudia divorce nyingi kwa sasa, na hata kama siyo divorce, ndoa nyingi zina migogoro, watu wanaishi kwa machale zaidi kila mtu akiwa mguu ndani mguu nje. Watu wengi waliokuwa wanahojiwa wamekubali kwamba wanawake wengi wana hasira au wana vitu wameficha ndani ya roho zao vinavyoleta anger attack unnecessarily. Hiyo imepewa jina la Angry Black Woman Syndrome (ABWS). Ningependa kila mtu ajiangalie je:
Kama wewe ni mwanamke;
ni mwanamke mwenye hasira,
je marafiki zako wa kike ni wanawake wenye hasira
nini kinachofanyaga mahusiano yako kuharibika?
Ukisema au kujiona strong woman, huwa unamaanisha nini?

Kama wewe ni mwanaume;
Ulishawahi kuwa na mahusiano na mwanamke mwenye hasira?
na kama jibu ni ndiyo, hali hiyo ikufanya ujisikieje?
Je hali hiyo ilikufanya uchoke?
Na kwa wote
Mnasolve vipi matatizo ya kimahusiano yanapotokea?

Mwisho atakaeyeweza kuipata hii movie aiangalie, inasaidia kukufanyia self- analysis na kujua uliposimama. (najua kuna watu wameshaiona hii mpvie/documentary). Ingine yenye theme inayokaribiana na hii ni "NOt easily broken", the same issues za marriage zinavyokuwa affected na kazi zetu hizi, wazazi etc.
Wadada hapo kwenye red hapo ningefurahi sana kupata 'HONEST ANSWERS! Zitasaidia sana kwa kwa wadada kujielewa, maana kuna baadhi ya wanawake wana confuse hicho kitu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,657
Members 463,352
Posts 28,556,011