Hii Kitu Inaogopwa ile mbaya

Hii Kitu Inaogopwa ile mbaya

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
528338_195341700579224_665148625_n.jpg
 
Hii kitu inaitwa Kaburi mazee,ila hiyo mwanandani cjui ya kimasoni au?
 
Wewe mbuzi mzee hiyo kitu inaogopwa na wale ambao haijaandaliwa kwa ajili yao, lakini kwa wahusika mbona poa tu! Hakuna hata mmoja aliyewahi kataa kutinga "kutingishwa" kwenye hiyo kitu.
 
Kuishi ni kristo kufa ni faida. Siku ikifika unahesabu faida na sherehe kwa watakatifu.
 
Anaeiogopa hiyo huyo anatamaa ya kuishi milele, kitu ambacho hakiwezekani. Siku, saa, dakika yoyote tunaweza kuondoka kuelekea huko bila taarifa.
 
Anaeiogopa hiyo huyo anatamaa ya kuishi milele, kitu ambacho hakiwezekani. Siku, saa, dakika yoyote tunaweza kuondoka kuelekea huko bila taarifa.

Ila magamba wao wanafikiri wataishi milele
 
Duh binadam tuna safar ndefu na ya lazima..

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Ahsante kwa kunikumbusha kwamba hapa duniani tunapita tu...
 
Back
Top Bottom