Hii ingetokea Bongo sijui ingekuwaje?

Hii ingetokea Bongo sijui ingekuwaje?

hahahaha. na ndio maana hilo jaribio alikufanyaka bongo
Mkuu yani mtu unahangaika kila siku unaenda kazini mpk soli ya kiatu inaisha upande mmoja unatafuta hela!.. hela yenyewe ukiipata leo kesho imeisha then mtu anakuja na mlungula Kama huo uutoe humo!.. what a shit!!.. kila siku unahangaika kuitafuta then bahati iliyoje jamaa wameleta pesa ndefu kinyama niende wapi sasa na hela hiyo hapo..?
Yani nahakikisha nalala hapohapo sitoki hivihivi maana nnachokitafutaga kipo humo na kazi nnayofanya siwezi lipwa kiasi hicho hata nikistaafu so where did i have to go Kama sio kulala hapohapo nikikomaa kuvunja kioo..
Achana na hela wewe kitu tamu hiyo..😂
 
Mwaka 2005,Huko Vancouver Canada.
Kampuni ya Vioo ya Ulinzi (3M security Glass) walifanya tangazo la aina yake kwa kuweka kioo kigumu kisichopitisha risasi katika stendi ya mabasi na kuweka ndani yake kiasi cha fedha za kitanzania Bilioni 7(dola Mil 3).

Yeyote ambaye angefanikiwa kuvunja kioo hicho kwa kupiga,ngumi, teke kukimbia na kukiparamia au hata kutumia nyundo ile pesa ingekuwa halali yake ila hakuna aliyefanikiwa.

Je ingekuwa bongo sijui ingekuwaje?View attachment 1540034View attachment 1540035
Hapa bongo inachukuliwa na hicho kioo mazima mchana kweupe watu wakagawane mpunga
 
hapo wanaume tunakuja usiku na mashine ya kukatia chuma tunabeba hyo kabati yote ya kioo kwa kukata vyuma vilivyoibebe then tunailaza chini tunachukua bulldozer ile ya meno meno ipite juu yake kaz kwsha
 
Hawakuweka option ya kuondoka nalo ila najua pesa ilikuwa fake ukivunja unapewa hicho kiasi
 
Hawakuweka option ya kuondoka nalo ila najua pesa ilikuwa fake ukivunja unapewa hicho kiasi
Ni kweli,kwanza kulikuwa na walinzi huwezi kuvunja vigezo na masharti,lakini katika hio hela ni kiasi fulani tu ndio ilikuwa hela halisi,ila ukifanikiwa kuvunja unapewa hela zako safi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom