Hii ingetokea Bongo sijui ingekuwaje?

Farolito

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
6,121
2,000
Mwaka 2005,Huko Vancouver Canada.
Kampuni ya Vioo ya Ulinzi (3M security Glass) walifanya tangazo la aina yake kwa kuweka kioo kigumu kisichopitisha risasi katika stendi ya mabasi na kuweka ndani yake kiasi cha fedha za kitanzania Bilioni 7(dola Mil 3).

Yeyote ambaye angefanikiwa kuvunja kioo hicho kwa kupiga,ngumi, teke kukimbia na kukiparamia au hata kutumia nyundo ile pesa ingekuwa halali yake ila hakuna aliyefanikiwa.

Je ingekuwa bongo sijui ingekuwaje?
IMG_20200817_115549.jpg
IMG_20200817_115509.jpg
 

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
2,480
2,000
Yani hapo hata nikishindwa lzm wanitoe kwa mtutu wa bunduki siwezi kukubali kirahisi hivi ati niruke mateke mawili tu then niondoke!,niende wapi nawakati mlungula uko hapo tena ikibidi nalala hapohapo..😅
hahahahahahaha
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
9,757
2,000
Mwaka 2005,Huko Vancouver Canada.
Kampuni ya Vioo ya Ulinzi (3M security Glass) walifanya tangazo la aina yake kwa kuweka kioo kigumu kisichopitisha risasi katika stendi ya mabasi na kuweka ndani yake kiasi cha fedha za kitanzania Bilioni 7(dola Mil 3).

Yeyote ambaye angefanikiwa kuvunja kioo hicho kwa kupiga,ngumi, teke kukimbia na kukiparamia au hata kutumia nyundo ile pesa ingekuwa halali yake ila hakuna aliyefanikiwa.

Je ingekuwa bongo sijui ingekuwaje? View attachment 1540034 View attachment 1540035
Mambo mengine ni kujaribiana kwa imani yaani kama Shetani alivyomjaribu Yesu
 

Farolito

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
6,121
2,000
Yani hapo hata nikishindwa lzm wanitoe kwa mtutu wa bunduki siwezi kukubali kirahisi hivi ati niruke mateke mawili tu then niondoke!,niende wapi nawakati mlungula uko hapo tena ikibidi nalala hapohapo..
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,328
2,000
Mwaka 2005,Huko Vancouver Canada.
Kampuni ya Vioo ya Ulinzi (3M security Glass) walifanya tangazo la aina yake kwa kuweka kioo kigumu kisichopitisha risasi katika stendi ya mabasi na kuweka ndani yake kiasi cha fedha za kitanzania Bilioni 7(dola Mil 3).

Yeyote ambaye angefanikiwa kuvunja kioo hicho kwa kupiga,ngumi, teke kukimbia na kukiparamia au hata kutumia nyundo ile pesa ingekuwa halali yake ila hakuna aliyefanikiwa.

Je ingekuwa bongo sijui ingekuwaje? View attachment 1540034 View attachment 1540035
Makonda angewatuma wasiojulikana kuhakikisha wanaondoka na hicho kioo
 

Giancarlo

JF-Expert Member
May 15, 2018
673
1,000
M nahisi bongo kungekuwa na foleni ya watu kupiga nyundo na mateke,na isingechukua zaid ya lisaa watu wangeondoka na kitita kiulaiinii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom