Hii ina maana gani

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
5,459
2,000
Wewe mwenyewe huenda ukawa mwanaume mwenye ma devu kabisa. Take it easy, ndo game za hapa.
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
13,875
2,000
Za leo ndugu zangu, eti inakuwa vipi unakutana na mtu hapa kwenye JF mnaanza mawasiliano siku ya kwanza tu hata hamjaonana mtu anaanza kuongelea mambo ya ngono. Hawa wenye tabia hii Hivi ni ustaarabu gani jamani

"JF" ni kama Casino yenye kamari !! Ukiaanza kutia dau.. ya upate au upatwe !!
Lakini watastaarabika one day !!
 

carter

JF-Expert Member
Jan 23, 2009
3,632
2,000
Maana yake jifunze ku-simplify mambo! Usichukulie maisha kwa u-serious sana!

Kama hivi yani, mumeongeleshana mambo yenu hukoo wewe umeyabeba hadi hapa! Ume create space ya kuambiwa hayo uliyoambiwa, haiwezekani uambiwe tuu hivi hivi!

Au labda me ndio 'Mgeni' sana hapa sielewi mambo yanavyoenda humu forum??

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
 

pierre tall

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
3,716
2,000
kama alikosea namba ya simu kwa bahati mbaya au makusudi na wewe ukampa ushirikiano,basi huwa ndo matokeo yake...
 

Mandingo

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
4,178
2,000
Ile kitu ile nitamu zaidi ya utamu wote duniani!Acha tuendelee kula tunda babu adamu alilo ligundua!
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,070
1,225
Ahhhahha mkuu mwenzio akijidai anajua ule wewe unajidai unajua huu akijitoa faham wewe wehuka mtaenda sawa wapotezee tu kama unaona havina mana kwako trust me kuna mtu humu sikwenda kuonana nae amefkia hatua ya kunita malaya kisa sikwenda huko alipo najiuliza umalaya wangu kaujuaje??? Au nilimvulia nguo ndugu yake wa karibu au vip ila nikaja kuona jibu la mjinga n kukaa kimya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom