Hii Imewahi Kutokea Jirani na Katavi National Park..!!


chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
PIcha inanitisha sana
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,308
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,308 2,000
Dhuuuuuiiiiiiuuuuuuiiiii
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Inaonekana simba alikuwa bado ajaanza kumtafuna,lakini jamaa yawezekana alikuwa ameshakufa au alikuwa amepoteza fahamu!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mbona hiyo picha ya kawaida sana.
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,851
Points
2,000
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,851 2,000
Inaonekana simba alikuwa bado ajaanza kumtafuna,lakini jamaa yawezekana alikuwa ameshakufa au alikuwa amepoteza fahamu!
Jamaa aliokolewa., ila hapo haikuwa Katavi, ilikuwa karibu na ruaha national Park
 
Last edited by a moderator:
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
775
Points
500
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
775 500
huyo simba ni mzee, typical kabisa ya tabia ya simba wazee kuwa scavengers na kuwinda wanyama dhaifu ama hata binadamu.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Mbona hiyo picha ya kawaida sana.
Kweli Mkuu hiyo picha ni ya kawaida sana, lakini ukawaida wake unaisha kutokana na tukio lenyewe lilivyo.Hapa tunaongelea uhai wa mtu, na kwa hali hii ndipo ukawaida wa picha unapotoweka mara.

 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,720
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,720 2,000
Hawa jamaa ni hatari sana hasa kwa watu wanaoishi jirani na mbuga za wanyama...
Mmh, hii picha ina kila dalili ya kuchakachuliwa. Simba amekaa mkao wa kuwa mzima akila mzoga, na huku nyuma kuna jamaa anamsogelea. Huyu simba amekuwa pasted. Naona kawekwa tu pembeni ya mtu aliyejeruhiwa kwa sababu nyingine kabisa.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Mmh, hii picha ina kila dalili ya kuchakachuliwa. Simba amekaa mkao wa kuwa mzima akila mzoga, na huku nyuma kuna jamaa anamsogelea. Huyu simba amekuwa pasted. Naona kawekwa tu pembeni ya mtu aliyejeruhiwa kwa sababu nyingine kabisa.
Alikuwa anataka kumla jamaa baada ya kumshambulia, lakini aliwahi kuuawa na askari wa wanyama pori (huyo anayemsogelea)...........haijachakachuliwa.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
Mbona hiyo picha ya kawaida sana.
MSHIKAJI WE MMASAI NINI? MAANA NASIKIA NYIE SIMBA UWA MNACHEZEA SHARUBU ZAO. MKO FITI SANA NYIE ATA MATKIo AYA MNAONA YA KAWAIDA
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Kwanza nikimuona tu nahisi ntakuwa mwepesi ghafla baada ya ku discharge haja zote ghafla
 

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top