Hizo naona ndiyo paja za ukweli! kwani wewe unaona ni nini, na ulitaka paja za ukweli zipi zaidi ya hizo???????Nimefungua hii thread kwa haraka nikifikiri ni paja za ukweli
Hizo naona ndiyo paja za ukweli! kwani wewe unaona ni nini, na ulitaka paja za ukweli zipi zaidi ya hizo???????
duniani kuna mambo
Jamaa wanatisha (literally)! Halafu 'nanihii' zao zimenyweeea![COLOR=#eb000]Mmmh, utadhani vyuma chakavu!![/COLOR]
Weka picha yake tu, ili tuthibitishe...:becky:Duniani hakuna mambo ila kuna ma mboooo, makubwa kwa madogo marefu kwa mafupi na mengine kama langu ni umbo tata, kitu kina matawi kama mwarobaini.