Hii imekaeje?

Hii imekaeje?

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
new-mcdonalds-burger.jpg
New Burgers.jpg

Walio tumia hii new burger ya McDonald's tuambieni ina ladha gani?
 
Kwani hicho kibao ulikiona wapi mkuu? kwanini usiwaulize watu wa mtaa huo watakuwa wanaijua uzuri.
Sie wa huku kijiji hatuna maSupermarket ya hivyo mkuu!
Bila shaka hapo ulipo zipo eeh?!
 
Ni burge za kawaida kabisa kama hizo wanazouza hapo Kinondoni - Morocco
 
Mna matatizo aisee

MadameX siyo matatizo, ni maumbile na asili yetu, ni kazi kubishana na hili. Japo siyo kweli kwamba wakati wote tunakuwa na mawazo hayo, ila na nyie mnachangia katika hali hii kwa kiasi kikubwa. Mavazi yenu yanachangia kweli.
 
Wanawake hawajui tu,wakitembea "wanavuliwa" nguo kweli kwa hisia.Huo ndo ukweli,mleta uzi wala hujakose, hiyo ni sehemu ya mawazo ya wanaume.
 
Back
Top Bottom