Hii imekaaje?


caven dish

caven dish

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
126
Likes
5
Points
0
caven dish

caven dish

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
126 5 0
Wanajamii katika maisha ya ndoa binadamu tunakutana na mengi. Ni hili lililotokea karibuni ndio limenishangaza zaidi mwenzenu! Jamaa amemuacha mke na watoto wake na kutimkia kwa mama yake! Hii wenzangu mnaionaje?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ni ngumu kusema chochote kwani hujatuambia sababu iliyotolewa...kwa maelezo yako waonesha kama jamaa ana makosa ila hujajua kilichomtimua.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
acha akanyonye,
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
hujatueleza sababu lakini kuna kina mama wengine na watoto wao wa kiume mmmmmhhhhhh
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mtoto kwa mama hakui .... haya kamkimbia mke nini tatizo???????????
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Umeizungumzia kama observer... Sidhani kama jammaaa ni mjinga kiasi hicho... Hivo hapa the story is still missing na hii ulotoa ni headline tu!
 
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
0
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined Aug 29, 2011
125 1 0
Tunashindwa tujadili nini??? Jamaa katimkia kwa mama yake
Kumtembelea??? Kufanyaje?? Hata sababu za yeye kutimka hatujazijua,
Kaa chini utubainishie vizuri.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
pamoja na story kutokamilika dume zima uache familia ukimbilie kwa mama
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
ndoa si mchezo.yaani kuoa inabidi uwe una kichwa kigumu.bora huyo kakimbilia kwa mama,wengine wanajinyonga au kunywa sumu bila kuacha ujumbe.ndoa ni noumer.mia
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Wanajamii katika maisha ya ndoa binadamu tunakutana na mengi. Ni hili lililotokea karibuni ndio limenishangaza zaidi mwenzenu! Jamaa amemuacha mke na watoto wake na kutimkia kwa mama yake! Hii wenzangu mnaionaje?

HUU MIMI NAUITA NI Use..E
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
pamoja na story kutokamilika dume zima uache familia ukimbilie kwa mama
hapo anamaanisha jamaa karudi kwa wazazi ila inaonyesha ana mzazi mmoja ambaye ni mama ndo maana ametajwa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
labda kile kichaa chake kimekaribia datz y ameona awahi mapema maskani
 
caven dish

caven dish

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
126
Likes
5
Points
0
caven dish

caven dish

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
126 5 0
Pamoja nakutokua na maelezo marefu wandugu swali linabaki pale pale ...hii imekaa vipi? Coz mi nimeona mkuu hapa kachemka ndio maana wanasemaje "mwanaume si maumbile tu bali mwanaume wake msimamo" na ni kitambo sasa hatua atayochukua mkewe huku nyuma atamlaumu nani?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hapo nilipobold hapo panahusika jamani mwanaume wa kweli huwa anasimamia jambo na watu wanamsikiliza ....................nikuulize swali alipokimbilia kwa mama alimwambia nini mkewe au wale wanaomzunguka maana isije ikawa ni wale wanaume suruali hawakui kila siku wanataka kulelewa tu.


Pamoja nakutokua na maelezo marefu wandugu swali linabaki pale pale ...hii imekaa vipi? Coz mi nimeona mkuu hapa kachemka ndio maana wanasemaje "mwanaume si maumbile tu bali mwanaume wake msimamo" na ni kitambo sasa hatua atayochukua mkewe huku nyuma atamlaumu nani?
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Sasa sıjuı sababu itakuwa ni ipı ılıyomfanya akimbıe famılıa
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Wanajamii katika maisha ya ndoa binadamu tunakutana na mengi. Ni hili lililotokea karibuni ndio limenishangaza zaidi mwenzenu! Jamaa amemuacha mke na watoto wake na kutimkia kwa mama yake! Hii wenzangu mnaionaje?
Acha UMBEA.
 
caven dish

caven dish

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
126
Likes
5
Points
0
caven dish

caven dish

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
126 5 0
Mr. ChweChwe umenifanya nikautafute umbea sasa! Asante kwa hilo nimepata mkasa mzima. Siku ya tukio jamaa alitofautiana maneno na mkewe, ndipo akakasirika na kutimkia kwa mamake na mpaka leo hajarudi na miezi kadhaa sasa imeshapita baba nanihii bado anabemendeka kwa mamake na wala hatunzi familia yake.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
huyo lazima ni gumegume ............

Mr. ChweChwe umenifanya nikautafute umbea sasa! Asante kwa hilo nimepata mkasa mzima. Siku ya tukio jamaa alitofautiana maneno na mkewe, ndipo akakasirika na kutimkia kwa mamake na mpaka leo hajarudi na miezi kadhaa sasa imeshapita baba nanihii bado anabemendeka kwa mamake na wala hatunzi familia yake.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Mr. ChweChwe umenifanya nikautafute umbea sasa! Asante kwa hilo nimepata mkasa mzima. Siku ya tukio jamaa alitofautiana maneno na mkewe, ndipo akakasirika na kutimkia kwa mamake na mpaka leo hajarudi na miezi kadhaa sasa imeshapita baba nanihii bado anabemendeka kwa mamake na wala hatunzi familia yake.
mamawatoto ameshapata wa kumtunza?
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155