Hii imekaaje?

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,741
Points
1,225

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,741 1,225
Pamoja nakutokua na maelezo marefu wandugu swali linabaki pale pale ...hii imekaa vipi? Coz mi nimeona mkuu hapa kachemka ndio maana wanasemaje "mwanaume si maumbile tu bali mwanaume wake msimamo" na ni kitambo sasa hatua atayochukua mkewe huku nyuma atamlaumu nani?
Maelezo yako yanaonesha umechukua nafasi yake au unaimezea mate, mambo ya kuta nne huwezi juwa labda bibie kaleta umeme ndani jamaa ameenda kutuliza akili,usiingie kichwa kichwa.
 

Forum statistics

Threads 1,388,856
Members 527,817
Posts 34,012,298
Top