Hii Couple ya RC Gambo ni kiboko...Wanafanana!!

Hii Couple ya RC Gambo ni kiboko...Wanafanana!!

Duniani wawili wawili.

Kati ya vilivyoumbwa vya kufanana basi Brother Gambo na mke wake wanafanana.

Big up kaka nahisi hata genes zenu na mambo mengine mnaendana pia.

d156cc8078aa26ac8526ce5927d0c6cc.jpg


0bb44321e455f8e33311f8c522b5d8db.jpg
Hizi make up sometimes zinawaharibu sana. Kwa mfano hiyo picha ya kwa anaonekana mrembo kuliko hii ya pili.
 
Amekutuma umuweke humu?au ni gambo mwenyew ww
 
Hiyo picha ya pili ni baada ya gambo kulipuliza kama kawaida yake!
 
Duniani wawili wawili.

Kati ya vilivyoumbwa vya kufanana basi Brother Gambo na mke wake wanafanana.

Big up kaka nahisi hata genes zenu na mambo mengine mnaendana pia.

d156cc8078aa26ac8526ce5927d0c6cc.jpg


0bb44321e455f8e33311f8c522b5d8db.jpg

Hiyo couple inalusaidia nini au inaongezaje pato LA Taifa
 
Duniani wawili wawili.

Kati ya vilivyoumbwa vya kufanana basi Brother Gambo na mke wake wanafanana.

Big up kaka nahisi hata genes zenu na mambo mengine mnaendana pia.

d156cc8078aa26ac8526ce5927d0c6cc.jpg


0bb44321e455f8e33311f8c522b5d8db.jpg
Mage mke wa Mh. My classmate,wanapendezana kwa kweli
 
Back
Top Bottom