yomboo
JF-Expert Member
- May 9, 2015
- 6,225
- 4,906
acha kupanic kuna mengineyo nje ya uchumi
Hayo mengineyo yanakusaidia nini kwenye maisha binafsi ya mtu ??
acha kupanic kuna mengineyo nje ya uchumi
Kwa nini mkuu? Mnataka kutambika (in Mwl. Nyerere's voice)?Hivi Gambo na bibie ni kabila gani?
Nataka nibatiki couple yao maana mimi ni chifu.[emoji87]Kwa nini mkuu? Mnataka kutambika (in Mwl. Nyerere's voice)?
Ubhebhe uli nshimba ya mawoya?Kwa nini mkuu? Mnataka kutambika (in Mwl. Nyerere's voice)?
Hahahahah nmejikuta nacheka watu MNA majibu mwe hahahahahWanafanana na wa Godbles Lema
Wow! Tuzuri sana.
He he! Mi nimependa vile mheshimiwa alivyorembua macho...ila wanja aliopaka gambo umekubari!
Yeah hata mimi naamini katika usemi huo..Mungu anakupa wa kufanana nae....Mungu alisema atatupa wa kufanana na sisi! Big up Gambooo
Usijali unavyomuona lema na watoto wapo vile vileNatamani nione watoto wao wakoje.
Hiyo couple inalusaidia nini au inaongezaje pato LA Taifa
maisha ni zaidi kidogo ya pato la taifa! kwa mtazamo huo utachelewa sana kunenepa!Hiyo couple inalusaidia nini au inaongezaje pato LA Taifa
so nae ni tofali just like you?Yeah hata mimi naamini katika usemi huo..Mungu anakupa wa kufanana nae....
Just like me and my hubby tumefanana kila sehem tukienda.mpk kazini kwake wanamwambia huyu mkeoo mdogo wako c kwakufanana huko
Let love lead[emoji13]