Hii bikra imetokaje?

Hii bikra imetokaje?

Niliwahi kusikia kwamba kama aliyenayo anapenda kuparamia farasi (horse riding) basi anaweza akaipoteza.
siyo hivyo tu mkuu BAK hata kuendesha endesha baiskeli nako kunazitoa mbaya!!!
 
Last edited by a moderator:
inakuwa tabu tabu kabisaa, acha wasiokuwa na kazi wafanye hiyo kazi na kujipongeza vijiweni, hhahahaha nimependa msimamo huu

vitoto vya siku hizi vinatoana udogoni,akibahatika kufika nayo form 1 anaitoa na test tube,esp girls school
 
Wala hata maandalizi hayakuwepo, maana mtu mwenyewe aliniingilia kinguvu, mimi nilikuwa sitaki kumpa kwa wakati huo yeye akang'ang'ania nikakubali yaishe tu.
na bado ikawa smooth! labda ina ute kama wa konokono! hongera zako!
 
the guy aliyenitoa namkumbukaaaaaaaaaaa! mmenikumbusha mbali, lol, mbarikiwe wote mliochangia uzi huu!
 
Ndiyo inawezekana, Mimi mwenyewe siku ya kwanza sikusikia maumivu kihivyo wala sikutokwa na damu sasa sijui ilitoka yenyewe au sikuzaliwa nayo. Na hicho kitu huwa najiuliza na kubaki bila jibu.

Nashukuru kwa kunipa jibu humu Jf Risa wewe ndo umenifanya kuuliza swali hili humu.
 
Kwa mujibu wa Dr Tim LaHaye, kuna bikra za aina tatu. Na aina hizi zinatokana na geneology ya mtu. Kuna ubikra mwepesi ambao unaweza kuvunjika kwa kuendesha baiskeli au kubeba mizigo mizito. Kuna ubikra wa kati ambao huvunjwa kwa first encounter ya ngono. Na kuna ubikra wa mgumu ambao hata first encounter ya sex inaweza isiuvunje. Aina hii ya ubikra inashauriwa uvunjwe hospitalini. Soma kitabu cha ''The act of sex'' cha Tim LaHaye kwa ufafanuzi kwa further readings
 
inaweza kutoka pia kipindi unapo kua uajisafisha kwa kuingiza vidole ndani zaid so unashauriwa ukiwa bado hujawai kufanya mapenzi uwew unajisafisha juu juu like unamsafisha mtoto mdongo kwa maana hakuna uchafu ambao unaweza kusababishia madhara yoyote
nihayoooooooooooooooooooo 2 mkuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Back
Top Bottom