EXTERMINATOR
JF-Expert Member
- Sep 8, 2011
- 343
- 90
- Thread starter
- #21
napia kuna sehemu mbili sijui ni ipi inazungumziwa hapa!
Ya mbele Ya Wanawake
napia kuna sehemu mbili sijui ni ipi inazungumziwa hapa!
wala si fahari kuwa na bikira, ni aibu kwanza.
wala si fahari kuwa na bikira, ni aibu kwanza.
Ya mbele Ya Wanawake
Ndiyo inawezekana, Mimi mwenyewe siku ya kwanza sikusikia maumivu kihivyo wala sikutokwa na damu sasa sijui ilitoka yenyewe au sikuzaliwa nayo. Na hicho kitu huwa najiuliza na kubaki bila jibu.
mmmmmh, acha bana, kwani jamaa yako yuko hapa ndani?
hii ni kali, wa2 kweli mnathink mbali xanainayosemwa ni 0713
wala si fahari kuwa na bikira, ni aibu kwanza.
Hivi bikra yaweza kutoka bila kuingiliwa kimwili? Great thinkers nisaidieni
Sitaki kuzisikia hizo vitu,nikikuta nwanamke anayo tunaachana kabisa arifu,utakuaje na bikra?
Mi nataka smooth penetration,sitaki obstales yoyote,itolewe kabisa huko ndo uje kwangu
Hata IKIWA IMETOKA LAZIMA AUMIE DAY1!!!!!!!!!! UTAJUA TUUUU!!!!!!!!!!!! Ukiona zoezi la day 1, limeenda tambarare na mtu anaejoy kabisaa jua hamna kitu hapo!!!!!!!!! Kufungua Njia ni ZAIDI YA ADHABU!!!!!!!!! Utangatwa, utatukanwa, utafinywa!!!!!!! Yahitaji uwe na roho ya mchongoma atiiiiii!!!!!!!!!!!! Waweza susia zoezi la ufunguzi!!!!!!
Ndiyo inawezekana, Mimi mwenyewe siku ya kwanza sikusikia maumivu kihivyo wala sikutokwa na damu sasa sijui ilitoka yenyewe au sikuzaliwa nayo. Na hicho kitu huwa najiuliza na kubaki bila jibu.
Maandalizi before sex ni jambo la msingi kwa mwanamke bikra thats why ukuumia kiivyooooooooooooooooooooooooooooo