Hii bikra imetokaje?

Hii bikra imetokaje?

Wacha fiksi wewe

Ndio ulivyomdanganya bwasheee hivyooo??

inaweza kutoka pia kipindi unapo kua uajisafisha kwa kuingiza vidole ndani zaid so unashauriwa ukiwa bado hujawai kufanya mapenzi uwew unajisafisha juu juu like unamsafisha mtoto mdongo kwa maana hakuna uchafu ambao unaweza kusababishia madhara yoyote
nihayoooooooooooooooooooo 2 mkuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Yap inaweza kutoka kwa wasichana watundu, michezo sana, kupanda miti,kuendesha baiskeli pia
 
wala si fahari kuwa na bikira, ni aibu kwanza.

we kongosho acha kidanganya watu nyie ndio ndio mnaotuharibia watoto wetu. kuwa na bikira no heshima kwa binti na mzazi pia.
 
Hata IKIWA IMETOKA LAZIMA AUMIE DAY1!!!!!!!!!! UTAJUA TUUUU!!!!!!!!!!!! Ukiona zoezi la day 1, limeenda tambarare na mtu anaejoy kabisaa jua hamna kitu hapo!!!!!!!!! Kufungua Njia ni ZAIDI YA ADHABU!!!!!!!!! Utangatwa, utatukanwa, utafinywa!!!!!!! Yahitaji uwe na roho ya mchongoma atiiiiii!!!!!!!!!!!! Waweza susia zoezi la ufunguzi!!!!!!


Kwa maelezo haya yaelekea siku uliyofumuliwa hutaisahau hata kidogo!! ulikong'otwajeeeeeeeeeeeee!!! acha mwenzio nicheke. Mie nakumbuka siku niliyomtoa bikra mtu damu ilinirukia kama vile nimechinja kuku, na sauti aliyoitoa hadi sasa bado inanijia akilini mwangu!! Ilikuwa kama radi wa ukerewe au Mbambabay.
 
Back
Top Bottom