Hii bikra imetokaje?

Hii bikra imetokaje?

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Posts
343
Reaction score
90
Hivi bikra yaweza kutoka bila kuingiliwa kimwili? Great thinkers nisaidieni
 
Kabisa, kama unapenda sana kuendesha baiskeli basi kuna uwezekano mkubwa sana wa kutoka bila kuingiliwa kama ilivyozoeleka,

Pia nasikia wake wanawake wanaotembea umbali mrefu mara kwa mara huku wakiwa na mamizigo kuna uwezekano wa kitu kutoka.
 
Niliwahi kusikia kwamba kama aliyenayo anapenda kuparamia farasi (horse riding) basi anaweza akaipoteza.
 
Hata IKIWA IMETOKA LAZIMA AUMIE DAY1!!!!!!!!!! UTAJUA TUUUU!!!!!!!!!!!! Ukiona zoezi la day 1, limeenda tambarare na mtu anaejoy kabisaa jua hamna kitu hapo!!!!!!!!! Kufungua Njia ni ZAIDI YA ADHABU!!!!!!!!! Utangatwa, utatukanwa, utafinywa!!!!!!! Yahitaji uwe na roho ya mchongoma atiiiiii!!!!!!!!!!!! Waweza susia zoezi la ufunguzi!!!!!!
 
Hata IKIWA IMETOKA LAZIMA AUMIE DAY1!!!!!!!!!! UTAJUA TUUUU!!!!!!!!!!!! Ukiona zoezi la day 1, limeenda tambarare na mtu anaejoy kabisaa jua hamna kitu hapo!!!!!!!!! Kufungua Njia ni ZAIDI YA ADHABU!!!!!!!!! Utangatwa, utatukanwa, utafinywa!!!!!!! Yahitaji uwe na roho ya mchongoma atiiiiii!!!!!!!!!!!! Waweza susia zoezi la ufunguzi!!!!!!
Niko na wewe, lakini kumbuka kuna wengine wamezaliwa hawana hizo bikra na kusudia 'hymen' je na wao lazima waumie?
 
Jamani kuna aina 2 za bikra natural na artificial sijui mtoa mada anazungumzia bikra ipi?
 
mnhhhhhhhhhhhhh.....
Vip tena mazee muliza swali anakusudia bikra ile ya kutoka damu, mana wanawake wote wamezaliwa na biikra, BTW not all girls bleed after having sex for the first time mana kitu kinacho sababisha maumizi ni ile hymen na hio inaweza sababisha maumivu zaidi, and also usisahau some they bleed and there is heaps of pain, and for others, theres pain and no bleeding...yani usishangae kuona wengine hata hawasikii maumivu sema ile njia ukipita lazima utaona kama bazoka inapasukia mdomoni :biggrin1:
 
Vip tena mazee muliza swali anakusudia bikra ile ya kutoka damu, mana wanawake wote wamezaliwa na biikra, BTW not all girls bleed after having sex for the first time mana kitu kinacho sababisha maumizi ni ile hymen na hio inaweza sababisha maumivu zaidi, and also usisahau some they bleed and there is heaps of pain, and for others, theres pain and no bleeding...yani usishangae kuona wengine hata hawasikii maumivu sema ile njia ukipita lazima utaona kama bazoka inapasukia mdomoni :biggrin1:

exactly...
 
Ahhhhh rukia wangu weeeeeeeee.......machi machi guest....hahaaaa
 
wala si fahari kuwa na bikira, ni aibu kwanza.
 
Vip tena mazee muliza swali anakusudia bikra ile ya kutoka damu, mana wanawake wote wamezaliwa na biikra, BTW not all girls bleed after having sex for the first time mana kitu kinacho sababisha maumizi ni ile hymen na hio inaweza sababisha maumivu zaidi, and also usisahau some they bleed and there is heaps of pain, and for others, theres pain and no bleeding...yani usishangae kuona wengine hata hawasikii maumivu sema ile njia ukipita lazima utaona kama bazoka inapasukia mdomoni :biggrin1:
I experienced this too!
 
Hata IKIWA IMETOKA LAZIMA AUMIE DAY1!!!!!!!!!! UTAJUA TUUUU!!!!!!!!!!!! Ukiona zoezi la day 1, limeenda tambarare na mtu anaejoy kabisaa jua hamna kitu hapo!!!!!!!!! Kufungua Njia ni ZAIDI YA ADHABU!!!!!!!!! Utangatwa, utatukanwa, utafinywa!!!!!!! Yahitaji uwe na roho ya mchongoma atiiiiii!!!!!!!!!!!! Waweza susia zoezi la ufunguzi!!!!!!

Exactly what she did Lara1 it wz owesome
 
Back
Top Bottom